Announcement

Collapse
No announcement yet.

Yuri ....?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Yuri ....?

CPU Intel E5200 2.50Ghz
    M/B Asus P5kpl am se
    Ram 2Gm DDR2 Corsair
    VGA Asus Geforce EN8800GT 512MB
    DirectX 9.0c

ทำไมเวลาเล่น Yuri เวลาบุก มัน กระตุกๆอ่ะครับบงงมากๆๆ ใครรุ้ ช่วยมาเเนะนำที

****** เเล้ว สเปค นี้ เล่น เกมส์ ได้ดีพอรึยังครับ ช่วยเเนะนำที แล้ว เกมส์ อะไรครับ ******

เเล้ว ถ้าจะให้ ดีกว่านี้ ต้องเปลี่ยน อะไรมั่งครับ

******** งบน้อยยย เเบบไม่เเพงมากอ่ะ ครับ *************

ให้ กูรู ช่วยเเนะนำทีครับ

Comment

....................

Comment

สเปคลากสบาย

แต่ " แคร๊ก " บางตัวไม่สมบูรณ์

ลองโหลดตัวอื่นมาแทน

Comment

spec นี้เล่น yuri แล้วกระตุกก็ไม่รู้จะว่าไงแล้วครับ
          คิดได้อย่างเดียวเป็นที่ตัวเกมส์เองครับ
          spec นี้ดีพอหรือยัง ขอบอกว่าอยู่ได้อีกประมาณ 2 ปีที่จะเล่นเกมส์ในระดับนี้อนาคตถ้าจะเล่นเกมส์อาจต้องเปลี่ยนยกชุดน่ะครับ เกมส์เดี๋ยวนี้ใช้ spec เยอะมากๆไม่เหมือนเมื่อก่อน มันพัฒนาเร็วจนตามไม่ทันแล้ว

Comment

หาตัวเกมแบบฟูล ทั้ง RA2 และ Yuri ลงแพทลงแคร๊ค

Comment

........

Comment

ใครพอจะมี ที่โหลด ตัว เต็ม เเบบ สมบูรณ์ มั่ง ครับ

ขอหน่อย ครับ ผม

Comment

Working...
                X