Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATi catalyst 9.7 For vista/7 งานนี้รั่วมาอีกแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATi catalyst 9.7 For vista/7 งานนี้รั่วมาอีกแล้ว

ตามหัวข้อเลยครับ งานนี้พัฒนามาถึง 9.7 แล้ว ใครอยากลองเชิญ

โหลดตรงนี้สำหรับ vista/7
    โหลดตรงนี้สำหรับ win xp
    อันนี้ยังไม่ใช่ตัวเต็มนะครับ ลองใช้ดูแล้ว feedback กลับไป ati ด้วยเพื่อมี bug โปรแกรม

Credit : GURU3D.COM ครับ
    Last edited by G1260L; 15 Jul 2009, 16:23:35. Reason: ATi catalyst 9.7 For Xp/vista/7 งานนี้รั่วมาอีกแล้ว

เปลี่ยนรูปแบบตัวโปรแกรมใหม่เลยนิ

Comment

ผมมีตัวเต็มอ่ะ whql โพสไว้นานละ รอโหลดหน้าเวป amd อาทิตนี้แหละคับ

Comment

ไว้โหลดมาใช้ เผื่อกราฟใน excel จะสวยขึ้น เอิ๊กๆๆ

Comment

เปลี่ยน look ใหม่ สงสัยต้องมีไรดีแน่ รอตัวเต็มก่อนครับ แรงๆอยู่แล้ว สีแดงสู้ๆ

Comment

ATI MCE Encoder 64 โปรแกรมไรอะ ???

Comment

หน้าเวป amd ตอนนี้เพื่อนๆเข้ากันได้ป่ะนะ เราเข้าไม่ได้ 2-3 วันแล้วอ่ะ

Comment

เมนูรูปแบบใหม่สวยเข้าใจง่ายดีครับ ยังไม่ได้ลองกับเกมอิอิอิ สรุปชอบ ขอบคุณครับ

Comment

เอาไว้ให้เปลี่ยนไปใช้ windows 7 เต็มตัวก่อนแล้วกันครับผม

Comment

เพิ่ม win xp ให้ครับ งานนี้ใครอยากลองเชิญๆๆ

Comment

รอตัวเต็มมมม เจี๊ยกก!

Comment

จขกท ใช้ XP vista หรือ 7 อะนะทำไม ccc กะ driver ไฟล์มันใหญ่จัง

Comment

Originally posted by VV2499 View Post
                          จขกท ใช้ XP vista หรือ 7 อะนะทำไม ccc กะ driver ไฟล์มันใหญ่จัง
                          รวม 32bit กับ 64bit

Comment

สวยจริงๆครับ

Comment

Working...
                            X