Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามท่านเทพ " เรื่องทางเดินน้ำหน่อยคับ "

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามท่านเทพ " เรื่องทางเดินน้ำหน่อยคับ "

รบกวนสอบถามเรืองทางเดินน้ำหน่อยคับ ทำลูปเดียว ระหว่าง 1 และ 2 แบบไหนเย็นกว่ากัน

1 . ถังพักน้ำ > ปั้ม > หม้อน้ำ2ตอน > บล็อคซีพียู > หม้อน้ำ1ตอน วนๆๆๆ

2 . ถังพักน้ำ > ปั้ม > หม้อน้ำ2ตอน > หม้อน้ำ1ตอน > บล็อคซีพียู วนๆๆๆ

ท่านเทพทั้งหลายโปรดชี้แนะด้วยคับ ขอบคุณคับ

1 ครับ ตกลงได้ปั้มยังครับ

Comment

แบบ 1 น่าจะโอนะท่าน

Comment

หม้อน้ำอะไร ปั้มอะไรหรือครับ กะลำบากถ้าไม่บอกยี่ห้อ

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบคร้าบบบบ ^^

Comment

แบบที่ 1 ครับ ^_^

Comment

แบบที่ 3 ครับ

Comment

แบบที่3 สงสัยจะแจ่ม ทางเดินน้ำขาวทั้งน้าน

Comment

Working...
                X