Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวบใหนนำเข้าโต๊ะคอม.เลียน ลี บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวบใหนนำเข้าโต๊ะคอม.เลียน ลี บ้างครับ

หาจนแทบพลิกแล้วครับ อยากได้

เออ อยากรู่เหมือนกันนะครับ

Comment

แค่เคสมันยังเป็นหมื่น ถ้าโต๊ะด้วย คงครึ่งแสนแน่ๆ = ='

Comment

สั่งทำโต๊ะตามแบบที่ต้องการก็ได้นิครับ

Index กะ SB Furniture เค้ารับทำหมด เลือกไม้ที่จะใช้ได้อีกด้วย

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
          สั่งทำโต๊ะตามแบบที่ต้องการก็ได้นิครับ

Index กะ SB Furniture เค้ารับทำหมด เลือกไม้ที่จะใช้ได้อีกด้วย

อลูมิเนียมครับ
          เปิดแอร์ต่ำๆ มือจับโต๊ะไม่ได้ครับ.. ชาดิก
          Last edited by ECHO; 8 Oct 2006, 17:47:59.

Comment

โต๊ะกระจก กรอบเป็นอลูมิเนียม ขาเป็นเหล็ก ของ ikea ซื้อที่สิงคโปร์แค่ 4000-5000 พัน

แต่พอมาขายในไทย ร้านแถวอโศกขาย 7000 กว่าๆ = ='

ค่าฉันจะเอานี่แพงจริงๆ

Comment

ตัวนี้ยี่ห้อ camo มาจากญี่ปุ่นครับ (฿9K)
              ใช้มานาน พื้นโต๊ะที่ทำด้วยไม้อัดเริ่มกรอบ
              แล้วครับ เกรงว่าจะรับ นน.ของบนโต๊ะม่ะ
              ไหว (sony G420)

อิกอย่างโต๊ะตัวนี้ นั่งแล้วรู้สึกตัวเองมีอายุ
              เยอะเกินความเปนจิง ทั้งๆที่แค่ 21เอง ฮ่า

มหามิตรห้อง General Hardware ผ่านตา
              Lian Li Desk ตัวนี้ในไทยที่ใหน ช่วยแจ้ง
              ให้ทราบด้วยครับ จักขอบคุณมากมั่กๆๆครับ

Comment

โตะ Lianli F1 เคยคิดจะซื้อเหมือนกัน เมื่อปีที่แล้ว แต่ ไปถามกับ PcGallery ตอนนั้นราคาอยู่ที่ 120,000 ราคาต่างประเทศอยู่แค่ 80,000 กว่าหน่อยๆแบบ Full option และ 40,000 สำหรับ แค่ โครง มีสองสี คือที่เห็นและก็สีดำ

ก่ะหิ้วเข้ามาแต่มันใหญ่ไป ส่วนต่าง 40,000 กว่านี่ไปเที่ยวข้าวทิ้งที่ SG สบายๆ ค่าไปกลับแค่ 12,000เองมั้งที่เหลือไปเซิ้งกระจายก็ได้ นิ lol ..

จริงๆที่กลัวคือ ประกอบไม่เป็น อีกอย่างไปไล่ดูตามร้านเฟอร๋นิเจอร์ 80,000นี่ซื้อ
                ชุดที่เข้ามุม แบบนั้น ได้สบายๆ แถมมีประกัน มา เลยไม่ซื้อ กลัวมันงอด้วยไม่ใช่อะไร หรอกค่ะ แล้วก็ไม่มีประกัน
                ถ้าตอนนั้น Pc gallery ใจดีลดให้เท่าราคา ต่างประเทศก็จะซื้อ นะ สวยดี 8หมื่นไม่แพงหรอก แต่ แสน 2 นี่ไม่ไหว

Comment

120000 - -
                  ซื้อ X6800 มาเล่นดีฟ่า

Comment

โตะคอม 120k
                    ซื้อเครื่องเทพได้เลยนะนันน่ะ

Comment

Working...
                    X