Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาการ์ดจอไปเครม-ของหมด-เขาจะตีเป็นเงินให้ได้เท่าไหร่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาการ์ดจอไปเครม-ของหมด-เขาจะตีเป็นเงินให้ได้เท่าไหร่คับ

ผมเอาการ์ดจอ ATI9800pro ไปเครมคับ ตอนแรกเขาก็ว่าจะเป็นตัวใหม่ให้ ไปๆมาๆ ของหมดจะอัฟก็ไม่อัฟให้ สงสัยผมจะเรียนสูงไป เขาเลยจะตีเป็นเงินมาให้หน่ะคับ เลยอยากทราบวิธีคิดว่าจะออกมาเป็ฯตัวเงินเท่าไหร่คิดยังไง เพราะกลัวว่าเขาจะตีราคาให้ต่ำกว่ามาตราฐาน
    อ้อผมซื้อการ์ดจอมา 16000 บาทคับ ประกัน 3 ปี อีก4เดือนประกันหมด
    ผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะคับ

ตอนผมส่งGF5700ไป เค้าส่งGF6200กลับมา

ปล.ตอนนั้นเซงมากมาย เพราะเทส 6200 ได้น้อนก่า 5700

Comment

ของเทพ ในอดีต ทำใจราคาปัจจุบันได้เลยครับ

ราคามือ2เหลือแค่ 3000-4000 เอง

หรือถ้า... เขาให้แลก x1600 ก็เอาเลยครับ

Comment

ตัวX1600ผมใช้กับเครื่องปัจจุบันอยู่คับ เลยไม่อยากได้รุ่นนี้
        เขาเลยจะตีราคาให้ แล้วกลัวราคามันได้ต่ำกว่ามาตราฐานอ่ะ เลยอยากทราบว่ามันจะได้ซักเท่าไหร่
        ประกันของ A&L

Comment

A&L ชื่อนี้ให้สุดๆ

Comment

Working...
          X