Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะวิธีทำเมาส์เสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sarawet View Post
    แอลกอฮอ หยอดเลยครับ โทรถามด้วยว่ามีของไหม่ หรือเปล่าครับ มีค่อยไป เอา เค้าจะได้เช็คไม่ ถี่ถ้วน
    อ่า ไม่เหงจาจริงเลย เหอะๆ แบ้วไปเคลมหละบอกว่า เล่นไปนานๆ อาการไม่ค่อยดี เอาของตรูส่งไปศูนย์ใหญ่ซะงั้น เหอะๆ

Comment

อือ...ของผม เลื่อนไปทางมันไปอีกทาง เซ็ง ๆๆๆๆ ....เลย....(ของแปลก)

Comment

Originally posted by pramook View Post
        อือ...ของผม เลื่อนไปทางมันไปอีกทาง เซ็ง ๆๆๆๆ ....เลย....(ของแปลก)
        เคลมโลด

Comment

Working...
        X