Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเกรดกันสัดชุดครับ กับ E6420 รุ่นบุกเบิกอยากแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากรู้จริงๆ ว่ารักแรกพบครั้งนี้ จะเป็น สาวไฟแรง ที่ไม่เคยบกพร่องต่อหน้าที่
    หรือจะเป็น สาวแม่บ้านที่เรียบร้อย ผู้มีพลังเหลือเฟือ หุหุหุ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
      หุหุ งั้นก็แสดงว่า 4890 ไม่ได้กินไฟมากใช่มั้ยครับ

แบบนี้พวก 5xxW แท้คุณภาพดีๆ ก้อยุ่เอาทุกตัวเลยสิครับ
      นั้นสิ

Comment

เดี่ยวฟ้องด้วยภาพกันเลยดีกว่าพรุ่งนี้ก่อน ผมเทสเสร็จแล้วแหละแต่ง่วงแล้วนอนดีกว่า เอาให้เถียงกันไม่ออกไ่ปเลย อิอิ

3.3G บัส 8x415
        full ด้วย 3dmark06\03 มิเตอร์โชว์ตัวเลขยังไม่ถึง 270W สักฉากเลยครับ

Comment

อิอิ ไฟต่ำกว่า speed โรงงานอีกครับ

ส่วน กินไฟเท่าไร เดี่ยวเอาขึ้น youtube ให้ดูครับ ราตรีสวัสดิ์ ทุกๆท่านครับ

Comment

ลืมบอกไป ที่เห้นผมเปิดแอร์และยังไม่ได้จับยัดเคชนะครับ ไม่รู้ว่า ปิดแอร์ในเคช จะร้อนขึ้นอีกมากใหมครับ อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ลืมบอกไป ที่เห้นผมเปิดแอร์และยังไม่ได้จับยัดเคชนะครับ ไม่รู้ว่า ปิดแอร์ในเคช จะร้อนขึ้นอีกมากใหมครับ อิอิ

ห้องผมพัดลมครับ ใช้แอร์ไม่ได้ เป็นคนขาดความอบอุ่น 55+

Comment

Originally posted by Coreแข็งDuo View Post
                รอชมความโล่งครับ
                อิอิ อันนี้ผมก็รอดู
                พี่วิกร โพสสอน วิทีเก็บสาย หน่อยสิครับ~

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  เดี่ยวฟ้องด้วยภาพกันเลยดีกว่าพรุ่งนี้ก่อน ผมเทสเสร็จแล้วแหละแต่ง่วงแล้วนอนดีกว่า เอาให้เถียงกันไม่ออกไ่ปเลย อิอิ

3.3G บัส 8x415
                  full ด้วย 3dmark06\03 มิเตอร์โชว์ตัวเลขยังไม่ถึง 270W สักฉากเลยครับ

4890 กับ 4870 มันกินไฟต่างกันมากมั้ยครับ

ปล.นึกว่าตอน4890 Full จะล่อไป 3xx ..ที่แท้200กว่าๆเอง

Comment

Originally posted by converseboy View Post

4890 กับ 4870 มันกินไฟต่างกันมากมั้ยครับ

ปล.นึกว่าตอน4890 Full จะล่อไป 3xx ..ที่แท้200กว่าๆเอง
                    นิดหน่อยครับ เรื่องกินไฟเมื่อเทียบกับ 4870

ส่วนทั้งระบบ มันจะกินไปมากนอยก็ต้องดูที่ CPU ด้วยครับ

เมื่อวานชุดในลิ้งนี้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=517359

อุกปกร์ตามที่อยู่ในเคช เวลาพีคไฟ ยังแค่ประมาณ 290 W เองครับ

CPU มีผลต่อการกินไฟมากครับ ถ้าพวก i7 แค่ เบริน cpu อย่างเดี่ยว ก็ 300W อับแล้วครับ ไม่ได้เทส 3D อะไร

วันหลังจะเอาภาพการกินไฟของทุกเครืองมาฝากครับ บางทีผมก็ลืมถ่าย เทสให้เจ้าของเครื่องดูกันรับเครื่องอย่างเดียวคัรบ

จะได้เอาไวดูคร่าวๆว่าแต่ละชุดใช้ไฟประมาณเท่าไรครับ

Comment

พี่วิกรคับ ดูวัตต์ยังไงหรอคับ ทำไม่เป็น

Comment

ของผม 500 pc p&c ยังไหวเลย เหมือนจะเทียบกับ4870 แล้วมันกินไฟเท่ากันอ่ะ ความร้อนก็น้อยกว่า

Comment

^
                          ^
                          ^

ไม่ไหวก็บ้าแว้วท่าน อิอิของท่านซะเทพขนาดนั้น 12V (35A) 80+BRONZE

Comment

^
                            ^
                            ^

ไม่ไหวก็บ้าแว้วท่าน อิอิของท่านซะเทพขนาดนั้น 12V (35A) 80+BRONZE
                            ก็มัน single rail นี่น่า

Comment

แจ่มๆ อยากเห็นเทสเกมบ้างจัง ^^

Comment

Originally posted by Tavanel View Post
                                รักแรกพบ...เบลอจนลืมซื้อ HDD ซะงั้น

555

รอชม...มรดกตกทอดไปมีชีวิตใหม่
                                เพี้ยง i7 ราคาลง i5 i3 iนู่น iนี่ รีบโผล่
                                คอร์ 2 ควอด ของเอ็งจะได้ตกทอดมาถึงข้าอีก เอิ๊กๆ

ปล.ไปได้ถึง 3.3 สำหรับตัวนี้ซิงค์เดิมๆ ถือว่าเทพสำหรับผมแล้วครับคุณวิกรณ์
                                รอชมผลเทส 3D หุหุหุ

Comment

Working...
                                X