Announcement

Collapse
No announcement yet.

ICute ของหนูจ่ายไฟแบบนี้คิดว่าควรอยู่หรือไปดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ICute ของหนูจ่ายไฟแบบนี้คิดว่าควรอยู่หรือไปดี

สืบเนื่องจากผมวันหนึ่งผมไช้งานคอม แล้วอยู่ดีๆ คอมก็ค้าง จากวันละ1ครั้ง กลายเป้นวันละหลายครั้ง เลยนึกว่าเป็นเมนบอร์ด เลยได้เปลี่ยนบอร์ดใหม่ แต่ก็ยังมีอาการเดิม เลยซื้อแรมใหม่ ก็ยังอาการเดิม วันหนึ่งเลยสงสัย เลยดูที่โปรแกรม Hw มอนิเตอร์ ดังภาพเลยครับ

อันนี้โปรแกรมเอเวอร์เรส

ไฟ12V ไมทราบว่า มันจ่ายพอกินไหมนิ แล้วแบบนี้ผมเอาไปเคลมได้ไหมอ่ะ ประกันTk ครับ
    Last edited by serialnuza; 16 Jul 2009, 01:43:10.

มันวัดค่าเพี้ยนเท่านั้นไม่มีอะไร ถ้ามัน 2.8 จริงคิดว่ามันจะเปิดเครื่องได้เหรอครับ

Comment

ถ้าใช้ บอร์ด Gig ก็ปกติครับ

ผมใช้ G31 P31 เป็นหมดเลย ของเพื่อนก็เป็น

ปล.เซ็นเซอร์เอ๋อ

Comment

บอร์ดเพี้ยน

Comment

Working...
        X