พอดีน้องสาวเอาโนตบุคเครื่องเก่ามาให้toshiba satellite M70-324เปิดเครื่องแล้วมีเสียงตีด...เป็นระยะอะครับมานเป็นอะไรอะครับถ้าจะลงวินโดวร์ใหม่ต้องลงแบบเดียวกะคอมธรรมดาหรือเปล่าครับรุ่นนี้เก่าแล้วลองหาๆในกูเกิลก็ไม่มีที่ให้โหลดไดร์เวอร์เลยอะครับตอนนี้เปิดไม่ติดแล้วงงจริงๆมานเป็นที่อะไรตอนเปิดมาเป็นภาษาไรไม่รุ้ด้วยอะครับตัววินโดวร์น่าจะเป็นเยอรมัน
ป.ลเครื่องนี้มาจากสวิสอะครับจะลงวินโดวร์เดียวกะเราใช้ได้ปะครับแบบไม่รุ้เรื่องโนตบุคเลยอะไม่เคยมี