Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าแล้วครับ DVD ของ Samsung

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าแล้วครับ DVD ของ Samsung

ซื้อมาใหม่ครับ
    SH-S223F เบิร์นแผ่นไม่ได้
    อ่านแผ่น cd ได้ บางทีก็กระตุก
    แต่ DVD อ่านบ้างไม่อ่านบ้าง
    เวลาเบิร์นแผ่น ได้ 3 เปอร์เซ็นต์ ไดรก็หยุดหมุน

อัพเดตเฟิร์มแวร์แล้ว เป็น SB03

ใช้กับ Asrock Conroe1333 D667 Bios ver. 1.80

ทำไงดี

แซมซวยเค้าเมพอยู่ละ...
    ต่อไปคงได้ไปเที่ยวศูนย์เคลมบ่อยๆ อิอิ
    ชาติหน้าฉันใด อย่าได้ใช้ DVD Samsung ผมใช้ได้เดือนนึง ก็เอามาไว้เป็นที่ทับกระดาษแระ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
      แซมซวยเค้าเมพอยู่ละ...
      ต่อไปคงได้ไปเที่ยวศูนย์เคลมบ่อยๆ อิอิ
      ชาติหน้าฉันใด อย่าได้ใช้ DVD Samsung ผมใช้ได้เดือนนึง ก็เอามาไว้เป็นที่ทับกระดาษแระ

สงสัยผมจะเอามันมาทับกระดาษตั้งแต่ อาทิตย์แรก

แซมซวย จริงๆ

Comment

ซื้อมาใหม่ก็เอาไปเปลี่ยนยี่ห้อซิครับ
        Lite-on เลยดีกว่า

Comment

Working...
        X