Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องเพื่อนอยุ่ดีๆเปิดไม่ติดอีกเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องเพื่อนอยุ่ดีๆเปิดไม่ติดอีกเลย

นั่งงงกับมันจริงๆอยู่ดีๆเปิดไม่ติดอีกเลยน่าจะมีสาเหตุจากอะไรบ้างครับ

มีเสียงร้องอะไรบ้างหรือเปล่าครับ

Comment

ไม่มีนะครับ

Comment

ไม่บอกรายละเอียดหน่อยเหรอครับ ว่าเป็นอาการอะไรมั่ง (ไฟบนเมนบอร์ดติดมั้ย พัดลมหมุนมั้ย ลองสลับ PSU ดูหรือยัง)

Comment

PSU or M/B

Comment

Originally posted by Ammer View Post
            ไม่บอกรายละเอียดหน่อยเหรอครับ ว่าเป็นอาการอะไรมั่ง (ไฟบนเมนบอร์ดติดมั้ย พัดลมหมุนมั้ย ลองสลับ PSU ดูหรือยัง)
            คือก่อนจะเปิดไม่ติดมันก็เล่นปกตินะครับ พอมาเปิดอีกทีไม่ติดแล้ว

Comment

ไฟเข้า mainboard เปล่าครับ

Comment

Working...
              X