Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องใครเล่นPrototype 1680*1050 ปรับสุด โดยไม่กระตุกบ้่างครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องใครเล่นPrototype 1680*1050 ปรับสุด โดยไม่กระตุกบ้่างครับ?

ตอนตะลุมบอลช่วยเริ่มเกมส์แรกสุดเลยก่อนเข้าเนื้อเรื่อง ใครเล่นได้ลื่นๆ ไม่กระตุกบ้างครับ? ขอเสปคหน่อยครับ

1920*1080 all very high aa8x

ลื่นมาก ไม่กระตุกคับ fps อยู่ที่ 23-35

สเปกก็ตามข้างล่างลายเซ็นอะ

Comment

ครับตาม ข้างล่าง เล่น...............ไม่ได้ เด้งออกเรยยย.....555

Comment

ไม่กระตุกนะครับ ผมไปปรับที่ไดร์เวอร์ AA16XQ AF16X มันยังลื่นเลย

เกมส์นี้มันไม่กินสเป็ตน่ะครับ

Comment

ลื่นมากครับตลอดเกมจนจบ สเป็กตามลายเซ็นต์

Comment

อิจฉาจัง ^^^^ท่าน hurahara และท่าน ๆ ทั้งหลายจังเล่นกันจนจบและ
            ส่วนเรามันกลัวความสูง ฝืนเล่นยังไงก็ไม่ไหว หัวใจจะวาย(ประเภทขึ้นสมองเลย)
            Mirror's Edge อีกยิ่งไปใหญ่เลย
            .................กำ................
            Last edited by TSP024; 2 Aug 2009, 19:39:53.

Comment

AMD 5200+
              4850 ram 1G

ลื่นๆเลย

Comment

ปรับสุดหมดทุกอย่าง จอ 20" wide 1680*1050

ลื่นไร้ที่ติ เล่นจบตะกี้เอง ต่อ story mode

Comment

Q6600@3.6+GF8800ultra
                  ปรับสุดหมด ลื่นครับ

Comment

Originally posted by arito View Post
                    1920*1080 all very high aa8x

ลื่นมาก ไม่กระตุกคับ fps อยู่ที่ 23-35

สเปกก็ตามข้างล่างลายเซ็นอะ
                    ท่านปรับ aa8x ได้หรอครับ
                    ของผมมันมีให้ปรับถึง aa4x เองครับ (หรือผมเป็นเครื่องเดียว)

Comment

ของผมสุดหมด aa8x 1920*1200 จอ24นิ้วนะครับ บางทีมีแอบกระตุกนิสนึง แต่ไม่เป็นปัญหาในการเล่นแต่อย่างใด

Comment

Originally posted by noonsoontorn View Post
                        ท่านปรับ aa8x ได้หรอครับ
                        ของผมมันมีให้ปรับถึง aa4x เองครับ (หรือผมเป็นเครื่องเดียว)
                        ของผมก็ปรับไม่ได้.. ได้แค่ 4 เหมือนท่านเลย.. ที่ปรับ aa8x คงปรับใน ccc มั๊งครับ..

Comment

มีใครเปิด vsync แล้ว fps 60 นิ่งๆ ไม่ดร็อปเลยมั่งไหมครัฟ

Comment

aa8x ปรับในตัวเกมส์เลยคับ บางท่านได้ถึง 16x ก็มี ผมว่ามันแล้วแต่เครื่องอะนะ เครื่องผมได้แค่ 8x ปรับมากกว่านั้นผมว่ามันก็ไม่ได้สวยมากกว่าเท่าไหร่แล้วละ

Comment

? อย่างนี้HDD เราอืด หรือการ์ดจอไม่แรงกันแน่หว่าเรา??? HDD ลูกเดียว AA4X เอง เง๊อ Framerate วิ่ง50-60 แต่พอวิ่งๆในเมืองไปแล้วจะDrop ฮวบ กระตุกเหมือนโหลดอะไรซักอย่าง แล้วก็หาย เอ่อ เอาเข้าไป แรมก็ 2*2GB แล้วนะ

4770 เหมือนคุณ arito แต่ผม oc ไป900/1000 แล้วนะ แต่HDD ผม WD Grean Power ลูกเดียวนี่สิ....สงสัยต้องมี Raid กันแล้วหล่ะงานนี้ T_T

Comment

Working...
                              X