Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครในนี้รับประกอบคอม+อัพเกรดแถวรังสิตบ้างครับ มีค่าประกอบให้ครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครในนี้รับประกอบคอม+อัพเกรดแถวรังสิตบ้างครับ มีค่าประกอบให้ครับ...

มีใครในนี้รับประกอบคอม+อัพเกรดแถวรังสิตบ้างครับ มีค่าประกอบให้ครับ...

พอดีผมประกอบเองไม่ถนัด+ไม่ีมีเวลา

ใครทำให้ได้ PM มาเลยครับ ผมมีค่าประกอบให้ไม่เกิน 500 บาทครับ ถือว่าหาเงินใช้เล่นๆ

โอ๊ยไกลๆถ้าอยู่แถวมหาชัยจะไปทำให้เรยท่านอิอิ

Comment

ผมว่างงานคับ
      อิอิ
      ผมอยุ่หอ คลองหกอ่ะ ไปไกลไหมอ่า

Comment

------
        Last edited by meenakhom2007; 17 Jul 2009, 08:36:08.

Comment

Working...
        X