Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo3000 N100 ดีป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lenovo3000 N100 ดีป่ะครับ

คือผมจะซื้อรุ่น0689A35 อ่ะครับ พอดีมีคนมาจำนำกับพี่ข้างบ้าน แต่ตอนนี้ติดต่อเจ้าของไม่ได้แล้ว ผมเลยจะซื้อแต่ไม่รู้ว่าจะให้เท่าไหร่ดี เพราะมีแค่เครื่อง+กระเป๋าตลกๆ ใบนึง

แล้วผมจะเอาแผ่น winXP Home ที่เป็นlicence จากไหนในเมื่อติดต่อเจ้าของไม่ได้อ่ะครับ
    แล้วระบบสแกนนิ้วนี่สามารถล้างแล้วลงใหม่ได้ไหม
    แล้วแผ่น Recovery จะหาได้ที่ไหน
    แล้วผมจะซื้อราคาเท่าไหร่ เพราะของมาไม่ครบอ่ะ แต่ไม่รู้พี่ที่เค้ารับจำนำจะหาให้ผมได้ไหม สภาพใหม่มาก(เพิ่งจับเมื่อกี้เอง)
    คือผมจะเอามาเล่นเกมเบาๆ อย่าง SF DotA อะไรประมานนี้อ่ะครับจะเล่นได้ไหม

คือว่าไม่เคยใช้ NoteBook มาก่อนอ่ะครับ กลัวใช้พวก BT Wiless ไม่เป็น 555+
    ถ้าทางพี่เค้าหาแผ่น Recovery กับไดเวอร์ไม่ได้ แล้วผมจะหาจากไหนอ่ะครับ

ถามเยอะไปหน่อย แต่ได้อ่านโพสต์เก่าๆ แล้วครับเกี่ยวกับรุ่นนี้ก็โอเคดีเหมือนกัน อ่อ เดี๋ยวผมจะโทรไปเช็คที่ศูนย์เรื่องการรับประกันด้วยอ ่ะ ไม่รู้เปิดเปล่า ขอเบอร์ติดต่อด้วยก็ดีครับ

ขอบคุณครับที่ให้คำตอบ
    Last edited by Provider; 21 Apr 2007, 10:21:07.

ต้อง ตัดนิ้วครับ

พวกเบนซ์แพงๆ ก็ start ด้วย นิ้ว

ที่มาเลเซีย เวลา โจรมันปล้น มัน เอากุญแจไป ( เจ้าของ ยอมแล้ว ไม่ได้ ขัดขืนแต่อย่างใด)

มันเอาไปไข ดัน ไขได้ แต่ start ไม่ได้ เพราะ start ด้วยนิ้ว ( ลายนิ้วมือเจ้าของรถ )

มัน ไม่รู้ ทำไง จะเอาไป ก็ ต้อง พา เจ้า ของไปทุกที่ ...

ง่ายๆเลยครับ

มัน ตัดนิ้ว เลย

เป็น ข่าวเมื่อปีดังที่แล้ว แต่ ถูกปิดข่าวไปแล้ว เบนซ์เสียชื่อ

Comment

อารายของคุณเนี่ย บ้าไปแล้วหรอ
      คุณจกขท.เค้าถามดี นี่ตอบอะไรของคุณครับ

เออ ... เล่นเกม SF กับ DotA ได้นะ แต่ต้องปรับต่ำๆ ไว้น่ะ นอกนั้นไม่รู้ครับรอผู้รู้มาตอบ

Comment

Working...
      X