Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ VGA แบบ AGP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ VGA แบบ AGP

ไม่ทราบตอนนี้ยังหา card แบบ AGP รุ่นไหนและขายที่ไหนได้บ้างครับ
    พอดีไปเดินหาหลายที่ ( ยกเว้นพันทิพย์ ) เจอแต่ ATI X1650 กับ HD 2400
    เห็นดูผ่านเวป เจอประเภท HD 3650 AGP ไม่รู้ว่าถ้าไปพันทิพย์จะหาเจอหรือเปล่า
    รบกวนผู้เชี่ยวชาญช่วยแนะนำหน่อยครับ

ป.ล. เล่น Street 4 ไม่ได้แค้นจายมาก

ไม่มีครับ มีแต่ มือสอง หาในเวป นี้แหละครับมี

Comment

มือ 2 พอหาได้ มือ 1 ไม่น่ามีแล้ว

Comment

ATI X1650

Comment

เคยใช้ Sapphire AGP HD3650 แรงโอเคนะครับ

แต่ไปเจอเกมที่กิน CPU สูงๆ การ์ดจอก็แทบจะไม่ได้ช่วยอะไรเลย

รองถาม Com7 ดูสิครับ เผื่อยังเอา Sapphire รุ่นนั้นมาขายอยู่

ตอนที่ผมซื้อ Sapphire มันเป็นของ HWH อ่ะ

Comment

Working...
          X