Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับเกม F.E.A.R 2 ครับหลายเรื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับเกม F.E.A.R 2 ครับหลายเรื่อง

วันนี้ผมพึ่งถอย เกมส์ F.E.A.R 2 มา ของ import 1300 บาท

เริ่มเลยน่ะ
    1.ตอนลงต้องใช้ Steam ใช่รึเปล่าครับ
    2.มี Update มั้ย
    3.ใช้ HDD เท่าไหร่ครับ
    4.ใช้แผ่นเล่นมั้ย
    5.เกมส์สั้นป่ะครับ ประมาณกี่ ช.ม.

- -*
    ชื้อมาแล้วไม่ใช่หรือครับ
    ก็ลองเลยซิครับข้อ 1-5 คุณจะรู้ไม่ทำไมลองเดียวก็รู้แล้ว
    อิอิ

Comment

1.ตอนลงต้องใช้ Steam ใช่รึเปล่าครับ - ไม่ทราบครับผมเล่นผี (อายจัง)
      2.มี Update มั้ย - มีครับคิดว่านะ
      3.ใช้ HDD เท่าไหร่ครับ - ผี ใช้ 11g
      4.ใช้แผ่นเล่นมั้ย - ไม่
      5.เกมส์สั้นป่ะครับ ประมาณกี่ ช.ม. - เล่นไม่จบครับ เพราะมันหลอนมาก

Comment

Originally posted by poloman114 View Post
        - -*
        ชื้อมาแล้วไม่ใช่หรือครับ
        ก็ลองเลยซิครับข้อ 1-5 คุณจะรู้ไม่ทำไมลองเดียวก็รู้แล้ว
        อิอิ
        ผมก็ว่างั้น ผมคงต้องลงเกม ตอน ตี 2 แล้วหล่ะ สตีมช่วงนั้นเร็ว

Comment

Working...
        X