Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD ยี่ห้ออะไร รุ่นไหน ราคาเท่าไร เหมาะสุด 17" มาชี้ทางสว่างให้ผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD ยี่ห้ออะไร รุ่นไหน ราคาเท่าไร เหมาะสุด 17" มาชี้ทางสว่างให้ผมทีครับ

ขอราคาด้วยนะครับ และชื่อรุ่นแบบเป๊ะๆเลยนะครับ

17'' SAMSUNG SyncMaster 740B [Black], DVI Port 3-Y 6,690

ผมว่าตัวนี้โอเคน่ะครับ

Comment

..

BENQ FP73G ใช้อยู่ครับ ดีเหมือนกัน

Comment

ผมก็ใช้ BenQ ครับ ดีครับแต่ไม่รู้ว่าเหมาะสุดรึเปล่า

Comment

เพื่อนผมขายจอ LCD ที่ IT CITY กระซิบบอกว่า BENQ เจ๋งครับ รุ่นไหนผมไม่ทราบครับ ถ้าสนใจลองไปดูที่บูตเขาแล้วกันนะครับ ส่วนตัวผม ไม่ทราบจริงๆ เพื่อนผมสันทัดเรื่องนี้เขาว่ามางี้ล่ะครับ

Comment

BenQ 73G ครับ แจ๋วจิง ผมให้เค้าเอามาวางเทียบกับ samsung 740B ผมว่า design มันสวยกว่าคับ แล้วก็ ค่า respond time ก็ต่ำกว่าด้วยคับ เยี่ยม

Comment

ผมใช้ Sumsung 173P Plus เก่าไปหรือเปล่า

Comment

ซื้อโซนี่มา 14990 17นิ้ว ทีแรกนึกว่าแบด ที่ใหนได้ พึ้นรองจอสีขาวมันเปื้อน แกะมาล้างยังใงใครรรู้ช่วยบอกผมด้วย

Comment

ผมใช้ของซัมซุงอยู่ครับ..แต่เพื่อนผมมันใช้ของเบ็นคิวผมว่าภาพสวยกว่าของผมอีก

Comment

โดยส่วนตัว ชม นี้ เล่น 19 คุ้มกว่าอะ เลือกได้ ทั้ง wide ไม่วาย

940n lg 194wt

Comment

Originally posted by guru View Post
                      เพื่อนผมขายจอ LCD ที่ IT CITY กระซิบบอกว่า BENQ เจ๋งครับ รุ่นไหนผมไม่ทราบครับ ถ้าสนใจลองไปดูที่บูตเขาแล้วกันนะครับ ส่วนตัวผม ไม่ทราบจริงๆ เพื่อนผมสันทัดเรื่องนี้เขาว่ามางี้ล่ะครับ
                      ถ้าท่านกูรูแนะนำจะได้ส่วนลดหรือเปล่าครับ คือผมสนใจจะถอยของlg widesgreen น่ะครับรุ่นl194wt อ่ะครับอัตราคอนทราส1:2000อ่ะครับ5มิลลิ...

แต่ส่วนตัวชอบbenqมากกว่าเพราะว่าสีจอสวยกว่าถึงสเปคจะต่ำกว่าเพียงแต่19นิ้วไวส์มันแพงจังไม่ทราบพอจะทราบไหมครับที่รุ่นราคาถูกๆน่ะครับแบบไวส์19นิ้ว
                      ขอบคุณครับ

Comment

ผมชอบ Sumsung แบบ วายสกรีน นะเวลาดู DVD มันเต็มจอ ซะใจดีอะครับ

Comment

งบประมาณไม่เกินหมื่น 19 W ตัวไหนดีครับ ถามด้วยคน กำลังอยากเปลี่ยนจอ พอดีจะต้องซื้อจอใหม่ให้น้องได้งบมา 4พัน เลยกะ+เงินเราซื้อจอใหม่เอาจอเก่าเราให้น้องไป(ซัมซุง 713N ใช้ไม่ถึงปี)

Comment

ดู LG, BenQ, Samsung (ตามใจผมนะ) แล้วก็ Acer ครับ ถูกดี

Comment

ไปซื้อมาแย้วครับ เมื่อวาน สดๆร้อนๆ
                              ACER AL1916W 7590 ครับ ดูสเปกเทียบของซัมซุงแล้ว สูสีๆ แต่ซัมซัง 8550 มั้ง เลยเอาตัวนี้ละกัน ถูกกว่า พันนึงแนะ

Comment

Working...
                              X