ตอนนี้ M2N-E หาได้ที่ไหนมั่ง
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 9 of 9

Thread: ตอนนี้ M2N-E หาได้ที่ไหนมั่ง

OverclockZone Member banku's Avatar

Default ตอนนี้ M2N-E หาได้ที่ไหนมั่ง

ขอร้าน + ราคานะครับ ที่พันทิพย์ จะไปซื้อวันอาทิตย์นี้แล้ว ขอบคุณมากๆครับ

OverclockZone Member banku's Avatar

อ้อแล้วถ้าหาไม่ได้เล่นตัวไหนดีอะครับ อยากได้ asus อะครับ

OverclockZone Member

ผมไปเจอแถว พันทิพย์งามวงศ์วานอะแต่ราคา 3950 โหดเหมือนกานแฮะ

OverclockZone Member golfpipo's Avatar

ผมเคยเจอที่ฟิวเจอร์พาร์คบางแค ประกันSynnexราคา3650บาท แต่ไม่รู้ยังอยู่ป่าวนะ

อยากรู้เหมือนกันว่าทำไมถึงหาตัวนี้กานจังมันดีมากเลยหรอ ดีก่า AsrockALive อะเปล่าอะงับ

ไม่รู้เหมือนกัน ผมก็อยากรู้ แต่ผมอ่ะสอย AsrockALive มาแระ เสร็จสรรพก็หมดพอดีตัง รอสิ้นเดือนค่อยไปถอย การ์ดจอ อดเล่นเกมส์เลย เล่นเกมยิงไข่ไปก่อนดีก่า ผู้รู้ช่วยไขให้กระจ่างด้วยนะคับ แบบว่าน้องใหม่ค่ายสีเขียวเค้าน่ะคับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

OverclockZone Member B-cool's Avatar

ผมเพิ่งไปซื้อมาตัวหนึ่ง ที่พันทิพย์ มีครับ แต่ผมซื้อมาจากร้าน เจได ครับ ตัวสุดท้าย เมื่อ 3 วันก่อน แต่ ไม่ต้องกลัว ครับ ที่ร้าน บอกว่า สั่งเพิ่มไปแล้วอีก 100 กล่องครับ ประมาณ อาทิตย์ หน้า ครับ มาบอก แต่ตัวนี้ sink โครต ร้อนเลยจะบอกให้ เอานิ้ว จับโดน sink นิ้วเกือบ พอง เลย ครับ ไม่เชื่อ ลอง ดูครับ

OverclockZone Member golfpipo's Avatar

Quote Originally Posted by B-cool View Post
    ผมเพิ่งไปซื้อมาตัวหนึ่ง ที่พันทิพย์ มีครับ แต่ผมซื้อมาจากร้าน เจได ครับ ตัวสุดท้าย เมื่อ 3 วันก่อน แต่ ไม่ต้องกลัว ครับ ที่ร้าน บอกว่า สั่งเพิ่มไปแล้วอีก 100 กล่องครับ ประมาณ อาทิตย์ หน้า ครับ มาบอก แต่ตัวนี้ sink โครต ร้อนเลยจะบอกให้ เอานิ้ว จับโดน sink นิ้วเกือบ พอง เลย ครับ ไม่เชื่อ ลอง ดูครับ
    ร้อยกล่องเลยเหรอครับ ร้านเดียวนี่นะครับ อะไรจะขนาดนั้น

เรื่องร้อนนี่ ผมว่าชิพNfroceร้อนทุกตัวเลยอะครับ ทั้ง570 590 ยิ่ง680i ของ775นี่ จับปุ๊บ นิ้วสุกเลย

OverclockZone Member carrera gt's Avatar

ฮีตไปป์มันมีพัดลมมาให้เพิ่มแล้วยังไม่หายร้อนอีกเหรอครับ

Bookmarks

Bookmarks