Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ M2N-E หาได้ที่ไหนมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ M2N-E หาได้ที่ไหนมั่ง

ขอร้าน + ราคานะครับ ที่พันทิพย์ จะไปซื้อวันอาทิตย์นี้แล้ว ขอบคุณมากๆครับ

อ้อแล้วถ้าหาไม่ได้เล่นตัวไหนดีอะครับ อยากได้ asus อะครับ

Comment

ผมไปเจอแถว พันทิพย์งามวงศ์วานอะแต่ราคา 3950 โหดเหมือนกานแฮะ

Comment

ผมเคยเจอที่ฟิวเจอร์พาร์คบางแค ประกันSynnexราคา3650บาท แต่ไม่รู้ยังอยู่ป่าวนะ

Comment

อยากรู้เหมือนกันว่าทำไมถึงหาตัวนี้กานจังมันดีมากเลยหรอ ดีก่า AsrockALive อะเปล่าอะงับ

Comment

ไม่รู้เหมือนกัน ผมก็อยากรู้ แต่ผมอ่ะสอย AsrockALive มาแระ เสร็จสรรพก็หมดพอดีตัง รอสิ้นเดือนค่อยไปถอย การ์ดจอ อดเล่นเกมส์เลย เล่นเกมยิงไข่ไปก่อนดีก่า ผู้รู้ช่วยไขให้กระจ่างด้วยนะคับ แบบว่าน้องใหม่ค่ายสีเขียวเค้าน่ะคับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

Comment

ผมเพิ่งไปซื้อมาตัวหนึ่ง ที่พันทิพย์ มีครับ แต่ผมซื้อมาจากร้าน เจได ครับ ตัวสุดท้าย เมื่อ 3 วันก่อน แต่ ไม่ต้องกลัว ครับ ที่ร้าน บอกว่า สั่งเพิ่มไปแล้วอีก 100 กล่องครับ ประมาณ อาทิตย์ หน้า ครับ มาบอก แต่ตัวนี้ sink โครต ร้อนเลยจะบอกให้ เอานิ้ว จับโดน sink นิ้วเกือบ พอง เลย ครับ ไม่เชื่อ ลอง ดูครับ

Comment

Originally posted by B-cool View Post
                ผมเพิ่งไปซื้อมาตัวหนึ่ง ที่พันทิพย์ มีครับ แต่ผมซื้อมาจากร้าน เจได ครับ ตัวสุดท้าย เมื่อ 3 วันก่อน แต่ ไม่ต้องกลัว ครับ ที่ร้าน บอกว่า สั่งเพิ่มไปแล้วอีก 100 กล่องครับ ประมาณ อาทิตย์ หน้า ครับ มาบอก แต่ตัวนี้ sink โครต ร้อนเลยจะบอกให้ เอานิ้ว จับโดน sink นิ้วเกือบ พอง เลย ครับ ไม่เชื่อ ลอง ดูครับ
                ร้อยกล่องเลยเหรอครับ ร้านเดียวนี่นะครับ อะไรจะขนาดนั้น

เรื่องร้อนนี่ ผมว่าชิพNfroceร้อนทุกตัวเลยอะครับ ทั้ง570 590 ยิ่ง680i ของ775นี่ จับปุ๊บ นิ้วสุกเลย

Comment

ฮีตไปป์มันมีพัดลมมาให้เพิ่มแล้วยังไม่หายร้อนอีกเหรอครับ

Comment

Working...
                  X