Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้วิธีเลือกตัว x2 3600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้วิธีเลือกตัว x2 3600

พอดีเมื่อวานไปดูมา แล้วที่กล่องมันก็ไม่ไมเขียนไรบอกไว้เลยอ่า ว่าเป็นตัว 90 หรือ 65 เลยไม่แน่ใจ อยากรู้วิธีดูยังไงว่าเป็นตัว 65 อ่ะ หรือมานมีแต่ 65 ละ

ดูที่ตัว CPU ครับจะมีพิมพ์ว่า 5DD ตรงบรรทัดแรกหลังสุดนี้ละถ้าจำไม่ผิดนะ

Comment

ดูที่รหัส PID tray ตัวหลังสุดจะเปน 5DD คับ

Comment

วันนี้ไปถามคนขายว่าตัวนี้ 65 นาโน หรอเปล่าคนขายงงเป็นไก่ตาแตกคืออะไรน้องตัวนี้ 64 บิทนะคะงงเลยหรอว่าเราพูดไรผิดเปล่าวะ

Comment

ชื่อก็บอกละ ว่าคนขาย ขายอย่างเดียว ไม่รู้อะไรหรอก บางทียังมาเถียงเราอีก

Comment

ไปพันทิพสิ ผมไปสอยมาแล้ว ร้านประจำมีหลายตัวด้วยวันนี้เอง 2690 ไม่รู้แพงไปสำหรับท่านรึป่าว+บอร์ดที่เค้าพูดถึงกัน asrock น่ะ 2200 PMมาถามชื่อร้านได้นะคับไมบอกตรงนี้ดีก่าเดี๋ยวหาว่าโฆษณาให้เค้าคับ

Comment

ต้องรีบซื้อจะได้ วีคเก่าๆน่าจะโอ..ได้ไกลกว่า..

Comment

ที่กล่องดูตรง cache ครับ ต้องเขียนว่า 640k + 640k ถ้าเขียนตามนี้ก็ใช่ครับ
                ส่วนที่ cpu ต้องดูรหัส 3 ตัวท้ายของบรรทัดแรกครับต้องเป็น 5DD หรือ 5DL เท่านั้นครับ

Comment

Working...
                X