Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งเล่น The Incredible Hulk ทำไมภาพมัน...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งเล่น The Incredible Hulk ทำไมภาพมัน...

มันเน่าอย่างงี้อ่ะ ไม่ทำให้สวย แบบ xbox360 เลยอ่ะ เซงมาก ปรับ option ไม่ได้

โอววว....ภาพเหมือนเกมสมัยโน้นเลยครับ ^^"

Comment

ท่านครับ นั่นมันภาคแรกนิหน่า โหยยยย ตั้งแต่ผม ป.5 หรือ 6 นี่ละ
      Last edited by jajaboss; 17 Jul 2009, 21:43:53.

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
        ท่านครับ นั่นมันภาคแรกนิหน่า โหยยยย ตั้งแต่ผม ป.5 หรือ 6 นี่ละ
        ไม่ใช่ครับ เกมนี้ออกพร้อมหนังเมื่อปีที่แล้วเอง
        EngineเดียวกับPrototypeด้วยครับ
        แต่ด้วยเหตุเพราะเป็นเกมจากหนังก็เลยเป็นเช่นนั้น

Comment

Hulk ภาคเก่าดีกว่านี้เยอะเลยครับ อันนี้มัน Incredible Hulk ที่อาศัยกระแสของหนังเท่านั้นเอง เกมจากหนังเราก็รู้ ๆ อยู่ว่าคุณภาพส่วนใหญ่เป็นยังไง แต่เกมนี้และ Iron Man นี่มันห่วยแบบว่า......... จะบอกให้ว่าที่ภาพเป็นแบบนี้เพราะมันพอร์ตจาก PS2 มาครับ Iron Man ก็เช่นเดียวกัน แต่ของ Xbox360 และ PS3 ถึงจะสวยกว่า แต่ก็ไม่ได้มากอะไรนัก แถม Gameplay ยัง....... เอ้อ ไปหาเว็บรีวิวดูล่ะกัน

Comment

Originally posted by kenqji View Post
            ไม่ใช่ครับ เกมนี้ออกพร้อมหนังเมื่อปีที่แล้วเอง
            EngineเดียวกับPrototypeด้วยครับ
            แต่ด้วยเหตุเพราะเป็นเกมจากหนังก็เลยเป็นเช่นนั้น
            แย่จังเลย

แต่ภาคแรกมันจริงๆครับ ชอบมากๆ

Comment

เหอะๆ ยังกะคนละเกม

xbox360

PC

Comment

แถมให้ภาพบน XBOX 360 มีสีแดงด้วย

Comment

Working...
                X