Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามท่านวิกรเกียวกับบอดASROCK A790GXH/128 M

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามท่านวิกรเกียวกับบอดASROCK A790GXH/128 M

ท่านว่าบอดตัวนี้โอเคไหมครับไบโอสตารผมไม่เอาละเห้นท่านรีวิวเลยอยากได้ บออดตัวนี้ ขายที่เว็บ
    บิกไอที 2990 ท่านวิกรว่าไงครับ

จัดไปคับ

Comment

D

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ ตัวนี้ลากไกลมั้ย?

Comment

คุ้ม ลากได้ไกล ใช้ได้เลยครับ คุ้มราคา ใช้อยู่

Comment

Originally posted by l3adl3oy View Post
            คุ้ม ลากได้ไกล ใช้ได้เลยครับ คุ้มราคา ใช้อยู่
            ขอบคุณทุกท่านคับ ได้สอยแน่555

Comment

Working...
            X