เครื่อง ผม สเปค gefoce gts-250 ram 4G windo vista ultimate (น่าจะไม่สมบูรเท่าไรคับได้จากเพื่อนมาลงให้คับ)

ผมลงเกม prototype แต่เล่นไปด่าน 2 ตรงขว้างรถมันค้างคับ แต่ศัตรู ยังเคลื่อนไหวอยู่ เข้าออกได้ปกติ แต่ผมขยับไม่ได้

ผมไปถามร้าน เค้าบอกว่า มันเกมลง window XP คงไม่ได้เป็นที่แผ่น แต่เป็นที่เครื่อง พี่เค้าแนะนำให้มาขอคำปรึกษาพี่ๆคับ ผมต้องทำยังไงถึงจะเล่นได้ปกติคับ

ขอความกรุณาช่วยตอบด้วยครับ ขอขอบคุณทุกคนล่วงหน้าที่ตอบปัญหาคับ ขอบคุณครับ