Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Tt 550w สเปกเท่านี้ เล่นการ์ดจอแรง ๆ ได้รุ่นไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Tt 550w สเปกเท่านี้ เล่นการ์ดจอแรง ๆ ได้รุ่นไหนบ้าง

จะเปลี่ยนการ์ดจอ ครับ ใช้ Tt 550w มีฮาดดิส 1 แรม 2 แถว CPU Amd7750 พัดลม 3 ตัว dvd rom 1 จะใช้การ์ดจอ แรง ๆ ไรได้บ้างอะ 4890 ไหวไหมครับ

4870 ใหวแต่ 4890 ไม่แน่ 50/50

Comment

TT650w

Comment

ไหว 4890 กินไฟมากกว่า 4870 นิดเดียวเอง ยิ่ง CPU รุ่นไม่ใหญ่มาก สบายครับ

Comment

275 / 4890 ใช้ได้สบายครับ ถ้า CPU ไม่ใช่ i7 อิอิ

Comment

จะไหวไม่ไหวลองคิดเรื่องอนาคต

ถ้าท่านไม่เพิ่มอุปกรณ์ก็คงไหว
            ถ้าท่านมีกำลังทรัพย์ เพิ่มเงินอิกนิดสบายใจมากกว่า
            อย่าซื้อของใช้แปปเดียวแล้วเปลี่ยน เหตุเพราะมันไปไม่ไหว หรืออาจเกิดปัญหา

แต่ถ้าท่านพอใจกับเสปคนี้แล้วก็ตัดสินใจ ตามความคิดเห็นท่านอื่นๆได้ครับป๋ม อิอิ

Comment

จัดไปอย่าให้เสีย

Comment

Working...
              X