Announcement

Collapse
No announcement yet.

pentium4ตัวนี้ทำได้ขนามนี้เลยหรอ-0-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมเป็นp4 650 3.40 ลากได้3.80 กว่าๆ

Comment

ผมได้ครึ่งนึงของเค้าเอง หุหุ

Comment

เห็นเค้าใช้บอร์ด ASUS Commando ไม่ทราบว่าตัวนี้มันราคาเท่าไรอะคับ

Comment

Originally posted by ittipatakk View Post
          c2d 2 GHz วิ่งsuperpi เท่าไรเอ่ย?
          E7400 @ 2.0 GHz LOW Clock ( Disabled C1E , TM2 , EIST แล้วละ )

Comment

อืมๆ c2dมันแรงก่าอยู่เเล้วเพราะมัน2หัว
            e74ooวิ่งpi25วิโดยประมาณ แต่ของผมp4ตัวเดียวกับที่บอกocไป4.5วิ่งpiไป30วิตรงๆ
            ^
            แต่ถ้าเป็น8GHzก็คงจะเร็วกว่าผม2เท่า น่าจะประมาณ15วิมั้งนะ

Comment

C2D ทำได้แค่นั้น จัด P4 ไปแค่ 5G พอครับ ไม่ต้องไปถึง 8Gให้ปวดหลังปวดไหล่ อิอิ..กำ

Comment

โอ๊ววว...ของท่านพาไป5.2เลยรึ

ของท่านบอร์ดไรอะ ของผมบอร์ดบ้านมากๆ(ASRock 4Coredual VSTA) ปรับไฟไม่ได้ - -*
                (แต่เทสเสถียรดีครับ)

Comment

Abit IP35PROXE ครับ
                  ถ้าเอาใช้งานก้อนิ่งๆที่4.5-4.7ครับ CPU ตัวนี้มันเย็นดีครับ ได้MOBO ดีๆ 5G ไม่ยาก^^

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                    Abit IP35PROXE ครับ
                    ถ้าเอาใช้งานก้อนิ่งๆที่4.5-4.7ครับ CPU ตัวนี้มันเย็นดีครับ ได้MOBO ดีๆ 5G ไม่ยาก^^
                    idleเท่าไรครับแล้วfuulเท่าไรด้วย
                    คือตอนนี้เล็งบอร์ดใหม่อยู่อะครับ ep45 ud3 ตัวนี้ถ้าได้ซิ้งดีๆ ลาก631ไป5gได้ไหมคับ^^

Comment

โชว์มั่งครับ pentium รุ่นลูกแบบกากๆ ของผม

Comment

แรงๆทั้งน้าน

อิอิ

Comment

ของแรงๆทั้งนั้น

Comment

Originally posted by ittipatakk View Post
                            idleเท่าไรครับแล้วfuulเท่าไรด้วย
                            คือตอนนี้เล็งบอร์ดใหม่อยู่อะครับ ep45 ud3 ตัวนี้ถ้าได้ซิ้งดีๆ ลาก631ไป5gได้ไหมคับ^^
                            อิอิ จำไม่ได้แล้วครับ temp มันยังไงมั้ง จำได้แต่ว่ามันเย็นดี เลยลองจับกดดู ไปได้ไกลดีเหมือนกัน
                            ท่านเปลี่ยน MoBo ก่อนก้อดีครับ จะได้อัดสนุกๆ งบมาอีกค่อยเปลี่ยน CPU ^^

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                              อิอิ จำไม่ได้แล้วครับ temp มันยังไงมั้ง จำได้แต่ว่ามันเย็นดี เลยลองจับกดดู ไปได้ไกลดีเหมือนกัน
                              ท่านเปลี่ยน MoBo ก่อนก้อดีครับ จะได้อัดสนุกๆ งบมาอีกค่อยเปลี่ยน CPU ^^
                              ep45 ud3l หรือ r
                              แตกต่างกันยังไงครับ ตอนนี้ราคา ep45 ud3l เท่าไรเเล้วครับ

ep45 ud3l ลากสุนกมั้ย^^

Comment

ep45 ud3l หน้าตามันดูก๋องแก๋ง ภาคจ่ายไฟ 4หรือ5เฟสไม่แน่ใจ ไม่มีซิงค์ตรงมอมเฟส ผมว่าอัดไม่หนุก

EP45-UD3R น่าจะดีกว่า ตัวนี้เลยครับ ไม่แพงแถมคนขายไว้ใจเชื่อถือได้ครับ
                                รายละเอียดลองถามกันดูครับ
                                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=529177

Comment

Working...
                                X