Announcement

Collapse
No announcement yet.

Win-XP (SP2) มันเป็นอะไรอ่ะครับ แฮ้งค์ได้ตอลดเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Win-XP (SP2) มันเป็นอะไรอ่ะครับ แฮ้งค์ได้ตอลดเลย

คือผมดูใน Task Manager แล้ว

1.svchost.exe มันกินเยอะสุด

2.CPU ขึ้น 100% ตลอด

3.ยังคลิกขวาที่พื้น Desktop ได้ แต่ Taskbar ข้างล่างทั้งแถบสั่งอะไรไม่ได้เลยครับ

4.คลิกเปิดโปแกรมอะไร ก็ไม่ขึ้น

5.แต่ว่ายังเข้า My Document ได้อยู่

Win-XP ตัวนี้ผมเพิ่งลงด้วยครับ แถมสะแกนด้วยร่มแดงแล้วก็ไม่เจอ ค้นหา Spyware ก็ไม่เจอครับ

โบกมือลาได้แล้วมั้ง อิอิ.....

Comment

Working...
    X