Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD-RW ยี่ห้อไหนใช้ ดี ๆ มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD-RW ยี่ห้อไหนใช้ ดี ๆ มั่ง

DVD-RW ยี่ห้อไหนใช้ ดี ๆ มั่งครับ

ป.ล.อยากทราบวิธีการ Write แผ่น โดยที่ทำให้ Copy ต่อไม่ได้อ่ะครับ
    ท่านใดทราบ ผมก็รบกวนด้วย

ดัน ๆ

รอผู้รู้

Comment

หาพวกที่มี secure write ครับ

แต่กันได้เฉพาะมือใหม่

แต่ถ้ามันจะ copy จริงๆ ยังไงก็ทำได้ครับ

Comment

ถามถึงแผ่นหรือตัวไดร์ทครับเนี่ย
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

TDK เร็วดี อึดโคตร 7 ปี (ดูสภาพซิ อิอิ) ยี่ห้ออื่นกลับบ้านเก่ากันหมดเหลือเจ้านี่แระ
          เด๋วนี้ไม่ทราบมีขายหรือป่าวนะ ไม่เคยเหนเหมือนกัน
          Last edited by ECHO; 18 Oct 2009, 07:18:42.

Comment

Originally posted by JNN View Post
            DVD-RW ยี่ห้อไหนใช้ ดี ๆ มั่งครับ

ป.ล.อยากทราบวิธีการ Write แผ่น โดยที่ทำให้ Copy ต่อไม่ได้อ่ะครับ
            ท่านใดทราบ ผมก็รบกวนด้วย
            ลองใช้โปรแกรมของ lg ดูครับ
            ต้องกรอกสร้างรหัสที่เราตั้งเองได้ จึงดูแผ่นของเราได้
            (อันนี้แบบไม่ต้องการให้คนอื่นๆดู นอกจากเรานะครับ ที่รู้รหัสที่ตั้งไว้เอง)

แต่ถ้าต้องการเผยแพร่ออกไปด้วย อันนี้ยากครับ

Comment

Working...
            X