Announcement

Collapse
No announcement yet.

a780ma ต่อ raid0 ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• a780ma ต่อ raid0 ยังไงครับ

คือ ผมใส่ harddisk 80GB 2ลูกแล้วนะครับ ปรับให้ bios จาก ide เป้น raid แล้ว พอเข้าไปสร้าง raid โดยกด ctrl+f มันก็ปกติดี แต่พอเลือก harddisk ให้เป็น Y Y ทั้ง 2 ลูก พอกด ctrl+y แล้ว มัน ไม่ยอมสร้างให้เพราะอะไรไม่ทราบ ทั้งที่เคยทำกับบอร์ดอื่นมาก็ได้อยู่นยะคับ พอมีใครทราบไหมครับ รบกวนบอกผมที

พอมีใครทราบไหมครับว่า อุปกรณ์เช็คกำลัง watt ของ power มีขายที่ไหนบ้างราคาเท่าไหร่หรอครับ ขอบคุงท่านผู้รู้ด้วยนะครับล
Working...
X