Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ Forceware 190.38 WHQL กันหรือยังครับผมรู้สึกว่ามันมีอะไรแปลกๆ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Forceware 190.38 WHQL กันหรือยังครับผมรู้สึกว่ามันมีอะไรแปลกๆ ^^

มีท่านใดใช้ Forceware 190.38 WHQL กันบ้างหรือเปล่าครับ ผมรู้สึกว่ามันมีอะไรแปลกๆ คือว่าในช่องบอก % ของพัดลมใน GPU-Z มันวิ่งที่ 75% ตลอดเลยครับ ทั้งๆที่ยังไม่ได้ไปปรับค่าอะไรเลย ตอนที่ใช้เวอร์ชั่นอื่นมันวิ่งแค่ 35% เอง ท่านที่ใช้แล้วเป็นกันบ้างหรือเปล่าครับ หรือว่าการ์ดจอผมใกล้จะพังแล้ว ^^

ลองก่อนนะครับ

Comment

เดี่ยวของลองก่อนคับ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ .....

พัดลมมันขึ้นอย่างเดียว และไม่ค่อยลง ...

จริงๆ มันจะลงครับ แต่ช้ามากครับ ...

ไม่แน่ Driver กับ Program OC มันอาจจะไม่ Support กันครับ ...

ผมใช้ Program OC ของ Nvidia เลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ ผมนึกว่าของผมเป็นคนเดียวซะอีก ^^

Comment

อีกอย่างคะแนน AquaMark3 กลับมาเหมือนเดิมแล้ว = =

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
              เป็นเหมือนกันครับ .....

พัดลมมันขึ้นอย่างเดียว และไม่ค่อยลง ...

จริงๆ มันจะลงครับ แต่ช้ามากครับ ...

ไม่แน่ Driver กับ Program OC มันอาจจะไม่ Support กันครับ ...

ผมใช้ Program OC ของ Nvidia เลยครับ
              เห็นด้วยเล่นเกมส์ FPS ตกอย่างแรง

Comment

ของผมปรกติครับ วิ่งที่ 35% เหมือนเดิม ความร้อนเหมือนเดิม ครับ

Comment

ของผมปกตินะ

Comment

[ขอประทานโทษ ที่มาเห็นช้าไปนิด]

ของผมก็เป็นนะ comp ไม่ค่อยได้ restart ปล่อย idle ตั้งแต่เมื่อคืน

65% ตื่นมาก็ 65%

ผมใช้ windows 7 RC 32bit

Comment

Working...
                    X