Announcement

Collapse
No announcement yet.

4890 มี sink ดีๆขายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4890 มี sink ดีๆขายไหมครับ

มี sink ที่ระบายความร้อนดีๆ ขายไหมครับ มีขายแถวไหนช่วยแนะนำกันหน่อยครับ

musashi ,xigmatek axe ไรไม่รู้

Comment

ความร้อนเท่าไหร่หรอครับเลยจะเปลี่ยนใหม่

ผมแบบเดิมๆเล่นเกมส์ปกติราวๆเกือบๆ60c ครับ

Comment

มันก็ไม่ร้อนเท่าไหร่ครับ ปกติก็ 60 แต่ เวลาเปิดพัดลม 100 นี่สิ ไม่ขอบเสียงมันเลย ดังมาก

Comment

ปรับไม่เกิน 40 ก็ขึ้นแค่ 47 เองอ่ะ 4890 ร้อนน้อยลงแล้วอ่ะครับ ลองปรับการเดินสาย เอาพัดลงเป่าข้างใส่ดีกว่า ถูกกว่าด้วย musashi ยาวน่ะครับ cm690 ยังเกือบใส่ไม่ได้เลย

Comment

เอาเงินซื้อพัดลม เปลี่ยนบอร์ด 785 g มา hybrid ดีก่า อิอิ สำหรับผม นะ hitashi แจ่มสุดคน ไม่ร้อน คอมก้ไม่ร้อน

Comment

.

Comment

ต้นเดือนตั้งใจจะไซื้อ Skyth Musachi ทีร้าน TK
                แต่ของไม่มี

ตอนนี้เปลี่ยนใจไม่เอาละ

sink ใหม่ดูแล้วคงจะระบายความร้อนดี แต่มันระบายความร้อนกระจายอยู่ในเครื่อง
                sink เดิมๆ มันระบายความร้อยแบบเป่าออกจากเครื่อง ผมว่ามันดีแล้วละ

Comment

Working...
                X