Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องพัดลม silverstone ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องพัดลม silverstone ครับผม

ไม่ทราบว่าที่พันทิพย์ยังมีขายอยู่ใหมครับ FM121 FM123 อ่ะครับ ท่านใดทราบ ตอบข้อข้องใจผมทีนะครับ ไป TK มาบอกไม่มีแล้วอ่ะครับ

Originally posted by ^YimmY^ View Post
    ไม่ทราบว่าที่พันทิพย์ยังมีขายอยู่ใหมครับ FM121 FM123 อ่ะครับ ท่านใดทราบ ตอบข้อข้องใจผมทีนะครับ ไป TK มาบอกไม่มีแล้วอ่ะครับ
    ยี่ห้อนี้ผมไม่แนะนำนะ ผมเคยซื้อที่ ร้าน tk ซื้อมาไม่ถึงเดือนหลอดไฟขาด เอาไปเปลี่ยนพี่ที่ร้านก็ใจดีเปลี่ยนให้(เขาบอกหลอดไฟไม่อยู่ในการรับประกันแต่ก็ ok เปลี่ยนให้เพราะเพิ่งซื้อยังไม่ถึงเดือน)เอามาใช้ไม่ถึงเดือนขาดอีกเราะคราวนี้ 2 หลอดเลยผมขี้เกียจไปเปลี่ยนก็เลยทนใช้ต่อไป
    ลองดูยี่ห้ออืนดีกว่า

Comment

ตัวนี้ไม่มีไฟอ่ะครับ ชอบตรงที่มันแรงดี

Comment

Originally posted by wanrahat View Post
        ยี่ห้อนี้ผมไม่แนะนำนะ ผมเคยซื้อที่ ร้าน tk ซื้อมาไม่ถึงเดือนหลอดไฟขาด เอาไปเปลี่ยนพี่ที่ร้านก็ใจดีเปลี่ยนให้(เขาบอกหลอดไฟไม่อยู่ในการรับประกันแต่ก็ ok เปลี่ยนให้เพราะเพิ่งซื้อยังไม่ถึงเดือน)เอามาใช้ไม่ถึงเดือนขาดอีกเราะคราวนี้ 2 หลอดเลยผมขี้เกียจไปเปลี่ยนก็เลยทนใช้ต่อไป
        ไม่อยากให้เหมารวมไปหมดทุกรุ่นอ่ะครับ สงสารยี่ห้อเขา ก่ะ ร้านขาย

Comment

ลองไปดูร้านโกลคอมพ์สิครับ อาจจะมีเหลือ

Comment

Originally posted by wanrahat View Post
            รุ่นนี้ไม่มีไฟครับท่าน

Comment

Originally posted by PrimerPark View Post
              ลองไปดูร้านโกลคอมพ์สิครับ อาจจะมีเหลือ
              โทรไปถามแล้ว หมดเช่นกัน ไม่มีกำหนดที่จะมาเลยครับ

Comment

Originally posted by Bond View Post
                รุ่นนี้ไม่มีไฟครับท่าน
                โทดทีคับ

Comment

Originally posted by ^YimmY^ View Post
                  ไม่อยากให้เหมารวมไปหมดทุกรุ่นอ่ะครับ สงสารยี่ห้อเขา ก่ะ ร้านขาย
                  โทดทีคับ
                  อันนี้จากประสบการณ์การใช้คับ สำหรับผมบอกลาแล้วพัดลมยี่ห้อนี้

Comment

Working...
                  X