Announcement

Collapse
No announcement yet.

**athlon x2 3800+เหมาะกับบอร์ดไหนช่วยบอกที**

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **athlon x2 3800+เหมาะกับบอร์ดไหนช่วยบอกที**

คือผมกาลังจาซื้อathlon x2 3800+ ยช่วยเลือก m/b ที่งบไม่เกิน3500ให้ทีครับ
    เหนมีคนพูดถึงasrock AliveNF6-VSTA จาดีไหมครับ
    asrock รุ่นไหนดีบ้างครับ
    หรือ asus m2n กับ m2n sli
    ปวดหัวจังครับ

MB DFI INFINITY NF-M2

Comment

asrock AliveNF6-VSTA ผมว่าคุ้มค่าเงินครับ

Comment

M2N-E

แต่ถ้าจะไช้การ์ดจอ2อัน [SLI]

ก้อไช้ M2N SLI-Deluxe

รึถ้าเงินถึงก้อ

M2N32 SLI-Deluxe ไปโลด

Comment

NF-M2 nView

Comment

asrock AliveNF6-VSTA กับ asus m2n-e
            อย่างไหนประสิทธิภาพดีกว่ากันครับ
            แล้วมันสามารถเอาไว้เล่นเกมส์ได้อีกนานป่ะคับ

Comment

ASROCK Alive ส่วนตัวผมว่าคุมดีครับ

ASUS ถถ้าเล่นผมว่าต้อง M2N-E คุ้มที่สุดครับ

Comment

asrock AliveNF6-VSTA กับ asus m2n-e
                อย่างไหนประสิทธิภาพดีกว่ากันครับ
                แล้วมันสามารถเอาไว้เล่นเกมส์ได้อีกนานป่ะคับ
                ASROCK Alive ส่วนตัวผมว่าคุมดีครับ

ASUS ถถ้าเล่นผมว่าต้อง M2N-E คุ้มที่สุดครับ
                สรุปมะรู้ว่าอันไหนคุ้มสุดอยู่ดี -*-

Comment

อยากเสียตัง 2200 หรือ 3800 บาทละครับ ดีตามราคา

Comment

Working...
                  X