Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของฝากจากเซียร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ต้องไปส่องซะแล้ว

Comment

Originally posted by mingpp View Post
      \
      ร้านอมรบ้านหม้อก้อมีครับ ดิโอชั้น3 ครับเพิ่งไปเดินมา
      อ้าว...อยู่ที่ดิโอ เองหรอกเหรอ ปกติผมไม่ค่อยขึ้นไปดิโอชั้นบนเลย

จะแวะเข้าไปก็ห้องน้ำ + กิน Swensen อิอิ

เดี๋ยววันหลังจะลองขึ้นไปชั้น 3 ดูมั่ง

Comment

วันนี้ไปมา อมรที่เซีย ไปสอยพัดลมตาม จขกท. 35บาท กะซิ้งแรม
        แต่ทำไมมัน80บาท -*- สีเงิน เหลืออันสุดท้าย-.-
        ว่าจะสอยพัดลมหอยโข่งมาเป่าน่าร้อนซะหน่อย
        เห็นพัดลม12V ที่มันเปิดตั้งโชว์ไว้ข้างหน้า ลมแรงโครต เป่าเปนพัดลมได้ 50บาท พร้อมเสียงดังวี้ดดดดด

Comment

ใช่แล้วตอนผมไปซื้อ เหลือ สีเงินอีกอันเดียวเอง แถมแพงกว่าด้วย เอิกๆๆ
          คิดซะว่าได้เสียงแถมมาแล้วกัน อิอิ

Comment

Working...
          X