Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ NOTEBOOK FUJITSU หรือ ACER

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ NOTEBOOK FUJITSU หรือ ACER

มี NOTEBOOK ตัวไหนบ้างที่รองรับ RAM DDR 3 8GB บ้างครับ

ของ FUJITSU หรือ ACER มีป่าวอะ

ถ้ามี หรือ มีท่านใดขายของสองค่ายนี้บอกด้วยนะครับ

ขอเป็นการ์ดจอแยก แรม DDR 3 เน้นกราฟฟิก ขอเป็นมือหนึ่งนะครับ

ท่านใดเป็นตัวแทนขาย ขอความกรุณาด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เอาไปทำไรหรือท่าน

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
      เอาไปทำไรหรือท่าน
      เอามาเขียนแบบครับ
      เรื่องแรมไม่ถึง 8GB ก็ได้ แต่ถ้าได้ถึง 8GB จะดีกว่าครับ

Comment

ผมว่า RAM 4G ก็เหลือๆ

Comment

Working...
        X