Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำ Board Acer Aspire 5054 WxMi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำ Board Acer Aspire 5054 WxMi

Board Acer Aspire 5054 WxMi พังครับ ... ใครพอจะทราบราคาบอร์ดบ้างครับ รบกวนแนะนำให้ด้วยครับ

ถ้าจะเปลี่ยน ต้องใช้เงินประมาณเท่าไหร่ครับ

แล้วถ้าจะขายซาก จะได้ประมาณเท่าไหร่ครับ เพราะฝามันลายครับ

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ
    Last edited by masteraz; 26 Jul 2009, 21:23:09.

อ่ะ ดัน !

Comment

ไม่มีผู้ใด ให้คำแนะนำเลย TT

Comment

แนะนำราคาซากก็ได้ครับผม

Comment

อาการที่เสียเป็นยังไงครับ ถึงต้องเปลี่ยนเมนบอร์ด เพราะถ้าจะหาเมนบอร์ดมาเปลี่ยนใหม่ ส่วนใหญ่ก็จะได้เมนบอร์ดที่ซ่อมมาอยู่ดีครับ ขนาดจากศูนย์ยังมีทั้งของใหม่จริงๆ และของซ่อมเลยครับ ส่วนซากถ้าสภาพภายนอกยังดูดีและไม่ได้ถอดเอาอะไรออกไป เช่น HDD อันนี้ก็อาจได้ราคาถึง 4,000 ถ้ามีปัจจัยอะไรมาเพิ่มก็ลดหลั่นราคาลงไปครับ

Comment

Working...
          X