Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขึ้นข้อความเตือนทุกครั้งที่ปิดเครื่องหรือรีสตาร์ทเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขึ้นข้อความเตือนทุกครั้งที่ปิดเครื่องหรือรีสตาร์ทเครื่อง

มันข้นว่า appication install fail ประมาณนี้ครับดูไม่ทันมาไวไปไวมาก ต้องแก้ยังไงครับ

ติดตั้งโปรแกรมที่มันแจ้งว่าerrorใหม่งัยครับ ถ้าดูไม่ทันลองลองหน้าจอไว้ก่อนค่อยเอาดูทีหลัง....
    หรือไม่ก็เช็คใน computer management ดูหัวข้อ event viewer มันจะแจ้งคุณเองว่าโปรแกรมอะไรทำงานผิดพลาด ณ เวลาใด แล้วค่อยเข้าไปแก้ไขตรงจุดนั้น ก็เรียบร้อยแล้วครับ....

Comment

Working...
    X