Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมตัดสินใจหน่อยครับว่าจะซื้อ Fifa 2009 มาเ่ล่น...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมตัดสินใจหน่อยครับว่าจะซื้อ Fifa 2009 มาเ่ล่น...

จะซื้อ Fifa 2009 มาเ่ล่นดีไหม เพราะผมไม่เคยเล่นเกมส์นี้ เคยเล่นแต่ pes
    พอดีจะซื้อของแท้อ่ะครับ แต่ pes หมดเหลือแต่ fifa 2009

ป.ล. บอกข้อดีข้อดเสียได้ไหมครับ ขอบคุณมากๆๆน่ะครับ

ผ่านได้เลยครับ FIFA09 ภาค PC ด้อยคุณภาพทั้งการเล่นและกราฟฟิคเมื่อเ่ีทียบกับคอนโซล
    ข้อดีก็เหมือนเดิมทุกปีครับ FIFA
    ข้อเสียของ 09 ก็คือ.. มันไม่ใช่เกมเดียวกันกับ FIFA09 บน PS3, 360 อ่ะครับ
    เหตุผลที่ EA เอามาอ้างก็ไม่พ้นเรื่องของธุรกิจด้วยอ่ะครับ FIFA10 PC ก็เตรียมห่วยกว่าคอนโซลต่ออีกปี
    สำหรับผมมันก็ไม่ได้เลวร้าย แต่ดูแล้วไม่มีอะไรพัฒนาเลยคิดว่ามันไม่น่าสะสมแผ่นแท้ไว้เลย ยกเว้นถ้าติดตามเกมนี้มาตลอดจริงๆ ครับผม

Comment

แนะนำว่าให้ลองดูก่อนครับ เผื่อบางทีคุณอาจจะชอบ...หรือไม่ชอบก็ได้
      สิบปากว่าไม่เท่าลองเองครับ

Comment

อย่าครับ เราเตือนคุณแล้ว....

ver. PC มันไม่ไหวจริงๆอะ

ของคอนโซลได้อยู่

Comment

Working...
        X