Announcement

Collapse
No announcement yet.

Abit NF-M2 กับ Asrock ALiveNF6G - VSTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Abit NF-M2 กับ Asrock ALiveNF6G - VSTA

ชิปตัวเดียวกัน ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ Abit ซิ้งค์สวยดีนะ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ ที่เซียร์มีไหมหรือที่พันธ์ทิพย์อย่างเดียวครับ

แล้วเรื่องคุณภาพล่ะครับอันไหนดีกว่า เห็นว่าหา ASUS M2N-E ยาก

พันทิป เซฟเวย์ครับ ของไม่มีมั้งครับตอนนี้ ตัวนี้รับรองลากมันกว่า m2n-e อีกครับ

Comment

ทั้งสามตัว มันคนละชิพกันเลยนิครับ ตัว abit มันNF4 M2N-E มัน NF570ULTRA แล้ว ASROCK มัน รู้สึกจะเป็น NF6100 นะถ้าจำไม่ผิด

Comment

Originally posted by Gamerkung View Post
        ทั้งสามตัว มันคนละชิพกันเลยนิครับ ตัว abit มันNF4 M2N-E มัน NF570ULTRA แล้ว ASROCK มัน รู้สึกจะเป็น NF6100 นะถ้าจำไม่ผิด

ครับผมทราบครับ ชิปคนละตัว abit กับ ASROCK ชิปเดียวกัน 6150 ส่วน Asus เป็น 570U

ในที่นี้ผมถามว่าเลือกตัวไหนดี ระหว่าง abit กับ ASROCK ในเมื่อ M2N-E มันหายากครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ...

Comment

abit ..ของหมดแล้วคับ....หาไม่ได้...ต้องซื้อที่ neweggs...อย่างเดียว

ส่วน m2n-e ยังมีที่ jedi...pantip

Comment

Working...
          X