overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22
    OverclockZone Member gintama's Avatar

Default ขอบทสรุป call of juarez bound in blood หน่อยคับ

นะครับ

OverclockZone Member 3M's Avatar

ผมว่ามันเป็นเกมเดินยิงแบบไปตรงๆๆตามเนื้อเรื่องเลยนะครับไม่มีอะไรซับซ่อนเลยครับจบง่ายมากครับไม่ต้องมีบทสรุปก็ได้มั่งครับ เกมสั้นมากด้วยครับผมเล่นรวดเดียวครึ่งวันจบแล้ว

OverclockZone Member Kraiwit's Avatar
    Graphics Zone - Overclock Zone

ผมติดที่ตรงที่ต้องใช้ปืนใหญ่ยิง พวกขึ้นฝั่งครับ ..

มันไม่ผ่านซักทีครับ ยิงยากเลยครับ

ช่วยหน่อยครับ

OverclockZone Member 3M's Avatar

Quote Originally Posted by Kraiwit View Post
    ผมติดที่ตรงที่ต้องใช้ปืนใหญ่ยิง พวกขึ้นฝั่งครับ ..

มันไม่ผ่านซักทีครับ ยิงยากเลยครับ

ช่วยหน่อยครับ
    ต้องลองยิงดูก่อนนะครับแล้วก่ะตรงที่ลูกตกเอาครับถ้ายิงตามเป้ายิงยังไงก็ไม่โดนครับมันเป็นปืนใหญ่สมัยโบราณนะครับความแม่นย่ำน้อยมาก

OverclockZone Member

ให้ยิงแพ ที่ลอยบนน้ำครับอย่าไปมัวยิงทหารขึ้นบกไม่งั้นไม่ผ่านหรอก เกมส์นี้ไม่ยากครับเล่นไปเรื่อย ๆ ก็ผ่าน

OverclockZone Member tower's Avatar

ถ้าตรงนั้นอย่าไปเล็งให้ตรงเป้าครับให้สูงขึ้นไปอีกให้จุดเล็งของเราอยู่เหนือเป้าครับโดนแพมันทีกระจาย สะใจ555555555555

OverclockZone Member รักกันดี~*'s Avatar
    Bangkok Thailand

ผมไม่ผ่านตรงด่าน Get the prisoner out of the jail ที่ตรงหน้าต่างที่มีลูกกรงให้เรากด F "USE" มันจะให้เราทำอะไรต่อครับ

ผ่านแล้วครับให้ขี่ม้ามาใกล้ๆก็ผ่าน
    Last edited by รักกันดี~*; 27 Jul 2009 at 17:59:39.

OverclockZone Member assassin's Avatar

ไม่จำเป็นครับ เล่น ๆ ไปติดตรงไหนก็มาถามในบอร์ด หรือหาวีดีโอในยูทูบว่าเค้าผ่านยังไง

OverclockZone Member gintama's Avatar

ผมติดด่าน 3 อะคับ ตอนที่เราอยู่บนรถม้า ที่วิ่งไปเรื่อยๆแล้วจะมีคนขี่ม้ามาให้เรายิง ผมยิงคนแรกแล้วคนที่ 2 หาไม่เจออะคับ แล้วอยู่ดีๆมันก็ตาย

OverclockZone Member diawnaja's Avatar

ตอนแรกติดเหมือนกัน ท้อไม่อยากเล่นเลย ผมยิงทะลุรถอ่ะ ได้เลย ฉลุย

ผมดูใน youtube มันไม่เหนเหมือนในเครื่องผมเลย ในคลิบมันต้องวิ่งมาข้างรถ แต่ของผมมันวิ่งหายไปแล้วผมก็ตาย ช่วยทีเถอะครับ

OverclockZone Member fatal's Avatar

ผมติดตรงไปม้ามา3ตัวเก็บไว้ในห้องแล้วจุดไฟเผาออกมายิงมันตายหมด แล้วมันว่ามาโดนเผาตายต้องทำไงครับปกติมเกมจะมีคำบอกแต่ของผมไม่มีอะไรเลยเล่นมาหลายวันแล้วม้าตายตลอด

OverclockZone Member Kraiwit's Avatar
    Graphics Zone - Overclock Zone

ข้างหลังจะมีถังน้ำ ครับ

OverclockZone Member fatal's Avatar

ไม่เจอครับอยูด้านหลังหรือหน้าครับข้างในโรงม้าหรือข้างนอกไม่เจอจริงๆครับรบกวนด้วยครับ

ข้างในโรงม้า

ข้างหลังขวานะครับ

กองอยู่เยอะนะครับ

OverclockZone Member Mercenariez's Avatar

หยิบมา เทซัก 2 ถังก็ดับแล้วครับ

OverclockZone Member bossgamer's Avatar

พึ่งจบ เมื่อวานครับมีไรถามได้ครับ

OverclockZone Member

Default พอดีชักปืนไม่ได้ช่วยที

พอดีผมไปถึง Chapter 3 อ่ะครับแล้วโผล่มาไห้ดวลปืนกับนายอำเภอ แต่ผมชักปืนไม่ออกไม่รู้ทำยังงัยครับครัยรู้ช่วยบอกทีติดอยู่นานแล้วเนี้ย

OverclockZone Member O - JO's Avatar

Quote Originally Posted by fatal View Post
    ไม่เจอครับอยูด้านหลังหรือหน้าครับข้างในโรงม้าหรือข้างนอกไม่เจอจริงๆครับรบกวนด้วยครับ

รูปส่อมากเลยอะ 555+ แนวดีๆ

OverclockZone Member taalatin's Avatar
    เมืองทองธานี แจ้งวัฒนะ

ผมก็เปนด่าน 3

ตอนพวกนั้น มาทางขวา 3 คนแรก เป่าดับไป

ซ้ายอีก2 กะลังเข้าโค้งพอดี ยังไม่เจอใครเลย ตาย

ลอง เล่นทั้ง Thomas ทั้ง Ray แล้ว

ไม่แน่ ผมอาจโหลด 2 in 1 มาเล่นอยุ เพราะตัว ภาค bound in blood ตัวตรง เล่นไม่ได้

CPU ต่ำไป จะลองอัพแล้วก็ลงเล่นดู เผื่อผ่าน

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks