Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีใช้โปรเเกรม ATI TOOl หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีใช้โปรเเกรม ATI TOOl หน่อยครับ

พอดีว่าไปโหลดมาแต่ดันใช้ไม่เป็นอ่ะครับ จึงอยากรู้ว่ามันมีวิธีใช้อย่างไรอ่ะครับ
    วานผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ ว่า เราจะต้องไปปรับค่าอะไรตรงไหนมั่ง
    การ์ดจอที่ผมใช้เป็น XFX GF8800 GTS

มานใช้การได้หรอฮะ - -

Comment

กด find max core โปรแกรมจะหา core สูงสุดที่การ์ดทำได้ให้เอง
      กด find max mem โปรแกรมจะหา mem สูงสุดที่การ์ดทำได้ให้เอง

Comment

หรือไม่ก้อลากตรงได้เลยโดยเลื่อนแถบบาร์ที่ core/mem ขึ้นทีละนิดแล้วลองเทสดู

Comment

Working...
        X