Announcement

Collapse
No announcement yet.

3850 เล่นแล้วดับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3850 เล่นแล้วดับ

ผมใช้ แซมไพร์ 3850 เล่นเกมส์แล้วร้อนครับ ร้อนจนค้างแล้วต้องรีสตาร์ดเครื่องอย่างเดว

อาการแบบนี้ผมต้องทำยังไงครับ ส่งเคลมได้ไหม

ปรับรอบพัดลมสิครับ

Comment

ครับ ผมปรับรอบแล้วครับ ปกติจะปรับที่ 70-90 % นะครับ
      ยังร้อนแล้วก็ดับอยู่ครับ

Comment

ถอดซิ้งมาทาสิลิโคนใหม่ครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
          ถอดซิ้งมาทาสิลิโคนใหม่ครับ

ครับผมก็รองมาหมดแล้วครับทั้ง ปรับรอบ ถอดมาทาสิลิโคนใหม่ ชัดปัดถู สะอาด
          เปิดผาเคส เอาพัดลม 12 นิ้วเป่าเข้าหาตัวการ์ดอีก ทำทุกวิธีแล้วนะครับ

ช่วยด้วยท่าน

Comment

ลองเอาไปเคลมดูครับ หรือ ไม่ก็ลองต่อนอกเึคส ถ้าต่อนอกเคสแล้วเย็นแสดงว่าเป็นที่เคสแล้วมั้งครับ ระบายความร้อนไม่ีดี

Comment

ถ้าทำหมดแล้ว น่าจะเป็นที่ตัวการ์ดแล้วละครับ เอาไปเคลมดีกว่าครับ

Comment

ครับ ขอบคุณทุกท่านมากนะครับสงสัยต้องเอาไปเคลมครับ

Comment

Working...
                X