Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับBattle field Earth 2142 ล่าสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับBattle field Earth 2142 ล่าสุด

อินสตอเสร็จแล้วแต่เล่นโหมดคนเดียวไม่ได้ มันบังคับให้เล่นออนไลตลอดต้องทัมไงอะถามผุ้รู้หน่อยสิ
    หรือว่าภาคนี้ไห้เล่นแค่ออนไลอย่างเดียว ไม่รุ้จริงๆครับ

เเผ่นเเท้หรือเเผ่นปลอมครับ

Comment

แผ่นปลอมครับ อยู่ที่แผ่นด้วยเหรอ

Comment

ต้องใช้ S/N ของแท้เล่นเท่านั้นครับ

Comment

เเผ่นปลอมมันก็มีวิธีที่ทำให้เล่นกับบอทได้อยู่น่ะครับ เเต่ผมไม่บอกดีกว่า เอาเป็นว่าผมสนับสนุนให้ไปซื้อเเผ่นเเท้มาเล่นกับคนดีกว่านะครับ (699-799บาท) สนุกกว่าเล่นกับบอทตั้งเยอะครับ

รายละเอียดเพิ่มเติม www.ea.co.th

Comment

ถึงเปนแผ่นแท้ ถ้าไม่ลงทะเบียนออนไลน์
            ก้อเล่นออฟไลน์ไม่ได้ครับ ส่วนแผ่นก๊อป
            ต้องใช้ยาลูกเดียว และเล่นแบบปิดเนท เท่านั้นครับ 5 5 5

Comment

ที่สำคัญเน็ตต้อง ADSL ขึ้นไปครับ แล้วแย่ลืมซื้อ NS ด้วยละ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                ที่สำคัญเน็ตต้อง ADSL ขึ้นไปครับ แล้วแย่ลืมซื้อ NS ด้วยละ
                NS คืออะไรครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

แผ่นปลอมนี่มันไม่มี product key มาให้ทุกเกมเลยใช่มั้ยครับ แล้วงี้คนจะซื้อมาทำไมครับ ที่ถามเพราะผมเพิ่งซื้อ มาเกมหนึ่ง มันไม่เห็นมี product key มาให้เลย ตอนลงเกมมันถามหา product key ไม่มีก็เลยลงไม่ได้เลย แล้วงี้จะซื้อมาทำไมเนี่ย

ที่งงคือแล้วงี้เขาจะขายได้หรอครับแผ่นปลอมน่ะ ในเมื่อซื้อมาแล้วลงไม่ได้ หรือผมลงไม่ได้คนดียวก็ไม่รู้ มือใหม่ด้วย เพิ่งเคยซื้อเกมแรกนี่แหละ ว่าจะลองเล่นดู มีเงินก็กะซื้อของแท้เหมือนกันครับ

Comment

NS ย่อมาจาก Northern Strikes ซึ่งเป็นภาคเสริมของเกม BF2142 ครับ ซึ่งถ้าใครไม่ซื้อภาคเสริมนี้ เวลาเล่น BF2142 เเล้ว ด่านมันวนมาถึงด่านของ NS คนๆนั้นก็จะหลุดออกไปครับ

ข้อมูลเพิ่มเติม www.ea.co.th

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนนะครับ View Post
                    NS คืออะไรครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

แผ่นปลอมนี่มันไม่มี product key มาให้ทุกเกมเลยใช่มั้ยครับ แล้วงี้คนจะซื้อมาทำไมครับ ที่ถามเพราะผมเพิ่งซื้อ มาเกมหนึ่ง มันไม่เห็นมี product key มาให้เลย ตอนลงเกมมันถามหา product key ไม่มีก็เลยลงไม่ได้เลย แล้วงี้จะซื้อมาทำไมเนี่ย

ที่งงคือแล้วงี้เขาจะขายได้หรอครับแผ่นปลอมน่ะ ในเมื่อซื้อมาแล้วลงไม่ได้ หรือผมลงไม่ได้คนดียวก็ไม่รู้ มือใหม่ด้วย เพิ่งเคยซื้อเกมแรกนี่แหละ ว่าจะลองเล่นดู มีเงินก็กะซื้อของแท้เหมือนกันครับ
                    ซื้อของโจรจะหวังให้โจรมันเอาของดีสุดๆให้เราเหรอครับ มีแต่หลอกฟันทั้งนั้นแหละครับ
                    ลองหากระทู้เ่ก่าๆในนี้ดูมีคนโพสท์ไว้ว่าเล่นคนเดียวยังไง

Comment

Working...
                    X