Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ serial Vista R1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ serial Vista R1

มีไรมีบ้างขอหน่อย โหลดมาแล้วใช้ได้แค่14วัน

Windows Vista RC1 ไครมีบ้างขอหน่อย

Windows Vista RC1 ไครมีบ้างขอหน่อย

Comment

โหลดมาจากที่ไหนครับ พอดีว่าผมกำลังโหลดอยู่น่ะครับแล้วมี cd-key มาให้ด้วยไม่รู้ว่าโหลดมาจากที่เดียวกันหรือเปล่าครับ แล้วตอนลงใช้ cd-key อะไรครับ ตอบด้วยนะแล้วฝาก mail ไว้ด้วยถ้าไม่เหมือนกันผมจะส่งไปให้ครับ

Comment

http://download.windowsvista.com/pre...n/download.htm

Comment

เป็นของ Microsoft ตัว ทดลองใช้ คือโหลดมาแล้วหากไม่มี CD KEY จะใช้ได้แค่14 วัน ลงโดยไม่ต้องใส่ CD KEY คับ ถ้าหากมี CD KEY ส่ง Mail มาให้หน่อย
          Mail : suteekongley@yahoo.co.th ขอบคุณมาก

Comment

ส่งไปให้แล้วนะครับ ลองใช้ดูนะครับ ผลเป็นอย่างงัยบอกด้วยนะครับ

Comment

ขอถามหน่อยครับถ้าไม่มีเครื่องไรท์ dvd แล้วจะลงทำไงดีครับโหลดเป็นไฟล์ iso มาแล้ว จะใช้โปรแกรมจำลองไหรฟ์แล้วลงเลยได้ไหมครับ หมายถึงลงใน Win อะครับหรือไม่ได้

Comment

ได้รับแล้วแต่ยังใช้ไม่ได้หน้าจะเกิดจากตัว cd key ได้ใช้ไปแล้ว แต่ก็ขอขอบคุณมากที่ส่งมาให้

Comment

Working...
                X