Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI EX460 หาซื้อได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI EX460 หาซื้อได้ที่ไหน

ร้านที่ขาย msi ว่าหายากและ ยังดีที่รู้จักศูนย์ของ msi แต่อยู่ที่กรุงเทพกับเชียงใหม่นู่น
    แต่รุ่น EX460 ที่พึ่งมานี่ยากยิ่งกว่า ร้านไหนมีขายช่วยบอกด้วย
    ตัวนี้เห็นราคา+บอดี้ที่สวยถูกใจ ภาพในเนตสวยมากๆๆถูกใจเลย อยากไปลองสัมผัสตัวจริง

ดูjib มีแต่รุ่น GX(สุดแพง) รุ่นxslim (บาง+ไม่แรง+แถมมีแต่รุ่นเก่า) กับรุ่น EX Ya Edition (ซึ่งเป็นรุ่นเก่าๆไม่คุ้มเงิน)
    ว่าง่ายๆ มีแต่ของเก่าซึ่งราคายังเท่าเดิม สงสัยของไม่มีแล้ว เลยไม่อัพเดตราคา

ที่ไหนเป็นร้านตัวแทนจำหน่ายของ sisและมีรุ่น ex460 ช่วยบอกผมหน่อย ผมจะไปเยือนถึงที่เลย ขนาดในเวบ sis ยังไม่มีรุ่นนี้เลย ไม่รู้ว่า ทางเวบ msi ลง+มีรีวิวได้อย่างไร

ขอดันTT

Comment

ดันที1 ไม่มีใครใช้ msi เลยหรือครับ

Comment

เศร้า

Comment

สามารถ หาซื้อได้ที่ HardWareHouse ทุกสาขา ยังไงก็โทรไปสอบถามสาขาที่มีจำหน่ายอีกทีนะคับ เพื่อความชัวร์
          แต่ EX460 จะมีออกมาอีก 2 Model จะต่างกันที่ CPU คับ ขอบอกว่าแรงมากๆ

Comment

hwh มีขายหรือครับ เพราะว่าผมดูแต่ที่หน้าเวบไม่เห็นว่ามีเลยไม่รู้ว่ามี
            คุณ dekaray ใช้อยู่หรือครับ เดี๋ยวผมจะไปลองสอบถามดู สาขาไหนมีผมไปถึงที่เลย

Comment

Working...
            X