Announcement

Collapse
No announcement yet.

แง้ว >_< ใครมี Driver Joy USB [Dilong] บ้างครับขอหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แง้ว >_< ใครมี Driver Joy USB [Dilong] บ้างครับขอหน่อย

Joy Dual Analog อันละ 150 บาท ยี่ห้อ Dilong ใครมีแผ่นไดร์เวอร์บ้างครับ

พอดีว่าแผ่นหายไป หาโหลดไม่ได้เลย

มันใช้ได้แต่ว่าเอามาเล่นกับ Pes2009 มันมองไม่เห็น

รบกวนอัพให้ทีครับ T_T

Joy ที่รูปร่างหน้าตาเหมือน Joy Ps2 สีดำอ่ะ ครับ

ใครมีรบกวนช่วยหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ *0*

แง้ว ๆ ๆ

Comment

เซตจอยใน Seting ของเกมรึยัง

Comment

ทำไมต้อง แง้ว ด้วยอ่ะ

Comment

ผมซื้อจอยถูกๆมา 100-200 นี่ไม่เห็นต้องลง driver เลยนะ เสียบปุ๊บก็เล่นได้เลย อาจจะเข้าไป setting ปุ่มในเกมส์

Comment

เล่นได้ครับ แต่ไม่สั่น แง้วแง้ว

Comment

อันนี้ได้เปล่า

Comment

PES2009 มันสั่นด้วยเหรอ

Comment

แล้ววินนิ่งมันมีสั่นด้วยหรอครับเนี่ย -*-

ก็บอกมาสิจ๊ะ ว่าอยากได้ไดรเวอร์จอยสั่น

ตัวนี้ใช่มั้ยล่ะ

http://www.dilongsz.com/en/Products_detail.asp?ID=325

Dilong มันมีเว็บของมันอยู่แล้ว

เอ้านี่ลิงค์โหลดไดรเวอร์

จิ้มเบา ๆ นะก๊ะ

แ้ง้วแง้ว

Comment

ผมขอโทษครับ ที่บอกไม่หมด ก็จะเอาไปเล่นเกมส์อื่นด้วยอ่ะครับ

แง้วแง้ว

Comment

Working...
                    X