Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบโปรแกรมบันทึกภาพหน้าจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบโปรแกรมบันทึกภาพหน้าจอ

คือ อยากทราบว่า คนใน youtube นี่เค้าใช้โปรแกรมอะไรบันทึกภาพหน้าจอ อ่ะครับ ถึงไม่กระตุกเลย(หมายถึง พวก บทสรุปเกมส์อ่ะครับ)

ผมลอง มากี่โปรแกรมๆ ภาพมันก็กระตุกๆอ่ะครับ
    (เหมือนเฟรมเรทต่ำ แต่พอไปปรับเปน 60 มันก็กระตุกอยู่ดี)

อยากได้โปรแกรมบันทึกภาพหน้าจอ แบบที่ บันทึกภาพเกมส์แล้วไม่กระตุกอ่ะครับ

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณงับ

ปล. ตอนนี้ใช้ camtasia stidio อยู่คับ

SnaaIt8-9 ก็ดีนะใช้อยู่

Comment

Originally posted by anata View Post
      ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by anata View Post
        เช่นเดียวกันคัฟ

Comment

มันเกี่ยวกับ สเปค เครื่องไหมอ่ะครับ แรงๆ แล้วจะไม่กระตุก เดาๆ ดูนะ

Comment

Comment

Originally posted by tongspy View Post
              มันเกี่ยวกับ สเปค เครื่องไหมอ่ะครับ แรงๆ แล้วจะไม่กระตุก เดาๆ ดูนะ
              ไม่น่าจะเกี่ยวมากนะคับ

Comment

Working...
              X