Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ และแล้วก็ทนดูไม่ไหว ย้ายมาอยู่ Intel แล้วครับ +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ และแล้วก็ทนดูไม่ไหว ย้ายมาอยู่ Intel แล้วครับ +++

หลังจากอยู่กับ AMD มานาน ตอนนี้ขอมาอยู่บ้าน Intel ชั่วคราวก่อนนะครับ
    สอยมาหมาดๆวันนี้
    Intel Core2Duo E4400 ประกันของ WPG
    ไอ้ประกัน WPG มันเครมที่ไหนครับ

ลากเบาะๆกับ Asrock775Twin-HDTV (งบหมด) ไปความเร็วเท่า E6700 แล้วครับ

CPU-Z

------------------------------------------------------------------------

แรงงงงงงงงงงงงงงงงง ดีเเท้

Comment

ทั่น TWK. หนีไป C2D แล้วหรอ โห่ยๆ

Comment

Originally posted by Apest View Post
        ทั่น TWK. หนีไป C2D แล้วหรอ โห่ยๆ
        หิหิหิ
        ไปสอย E6600 มาอะครับ เอิ๊กๆๆๆๆ
        * เอา 630 ไปเทิร์นมา นะ *
        P4 630 @ E6600 หุหุหุ

Comment

หุหุหุ

Comment

อุณหภูมิเท่าไหร่อ่ะท่าน
            Last edited by wahahaman; 22 Apr 2007, 23:26:56.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              หิหิหิ
              ไปสอย E6600 มาอะครับ เอิ๊กๆๆๆๆ
              * เอา 630 ไปเทิร์นมา นะ *
              P4 630 @ E6600 หุหุหุ

ร้านที่ไหนที่รับเทิร์นครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณนะครับ

Comment

Originally posted by wahahaman View Post
                อุณหภูมิเท่าไหร่อ่ะท่าน
                บอร์ดตัวนี้พาวิ่งได้สุดๆที่ 2.75 กิก อุณหภูมิปรกติอยู่ที่ 39-42 องศา Full อยู่ 50-52 องศา

Comment

รอปลายปีผมจะหนีไป C2Q อิอิ หรือรอให้มันตกๆกว่านี้ตกแบบสุดๆแบบที่ 630 631 กำลังตกตอนนี้ = =

Comment

ตัว*เยอะนี่มันดีเจงๆ

Comment

ตัวคุณ 10 ใช่ไหมครับนั่น ลากให้กระจาย แล้วมาอวดกันนะครับ
                      ส่วนผมไม่รู้จะเห็น 3 กิ๊ก เมื่อไรเลย

Comment

ตัวคูณ 10 ครับ ลากง่ายดี

Comment

Originally posted by CuteCool View Post
                          หลังจากอยู่กับ AMD มานาน ตอนนี้ขอมาอยู่บ้าน Intel ชั่วคราวก่อนนะครับ
                          สอยมาหมาดๆวันนี้
                          Intel Core2Duo E4400 ประกันของ WPG
                          ไอ้ประกัน WPG มันเครมที่ไหนครับ

ลากเบาะๆกับ Asrock775Twin-HDTV (งบหมด) ไปความเร็วเท่า E6700 แล้วครับ

CPU-Z

------------------------------------------------------------------------
                          ลองถามที่ 0 J.I.B.

Comment

ของป๋ม E4400 เล่นปกติ 2.7G 10*270 1/1 ครับ เล่นเกมเสร๊จ ออกมาดู อุณหภูมิ 41-43 บน DS3 ครับ

Comment

Working...
                            X