ตามหัวข้อที่กล่าวไปครับ แล้วก็ผมต้องการให้แชร์ไฟล์และเครื่องปริ๊นท์กันได้ทั้ง 2 เครื่อง อ่ะครับ พอดีที่บ้านผมมีคอม 2 เครื่อง แล้วก็อยากจะเล่นเกมออฟไลน์ join กันได้ทั้ง 2 เครื่องเลยอ่ะครับ
ปล. มี 2 โมเด็ม 1. SMCWBR14-N2 เป็น Router
2. Huawei MT880 เป็น Bridge

คอมเครื่องนึงใช้ Windows Vista Sp1 ครับ
อีกเครื่องนึงใช้ Windows Xp Sp3 ครับ

ต้องเซ็ตอะไรบ้างครับ ขอตั้งแต่ Huawei MT880 เลยนะครับ ถ้ามี
เผื่อผมเซ็ตผิดอ่ะครับ

หากผมพิมพ์อะไรผิดหรือตกหล่นไป ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ