Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระบาดมาเลยเรื่องโปร ของSF

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระบาดมาเลยเรื่องโปร ของSF

มันชื่อว่าโปรจิงๆ เหรอ แล้วถ้าใช้แล้วมีผมต่ CPU เราเปล่าเห็นเค้าบอกว่า มันจะทำให้ CPU เสีย

ใจเย็นๆ พิมพ์ใหม่ให้รู้เรื่อง เวรวรรคให้ถูกต้อง คนอ่านจะได้เข้าใจสิ่งที่ต้องการจะ * สื่อ *

Comment

โปรไรเหรองับ งง..

Comment

ไม่น่าจะมีผลน้า

เลิกเล่นไปแล้วอ่ะ ระเบิดควันบึ้มที เฟรมเรทตกเฉย
        GF6600GT AMD AthXP2.6 Ram 1.5/400 เอาไม่อยุ่ ฮ่าๆ

Comment

เพราะมันเกรียนไง สู้ชาวบ้านเขาไม่ได้ ถึงใช้โปร

เหอๆ

Comment

มีเเล้วหรอ ไคมีมาลองไช้บ้างนะ

Comment

เครื่องเสียเร็ว... สงสัยโปรพวก Speedhack มีใช้ในหลายเกม

คนไม่อยากให้ใช้มักพูดว่าใช้แล้วเครื่องจะเสีย แต่คนจะใช้มันก็ใช้อยู่วันยังค่ำ บอทมันยังเปิด 24/7 ได้

Comment

ไม่รู้สิครับ ไม่เคยเล่นและคงจะไม่ได้เล่นอีกนาน

Comment

ไม่น่าจะส่งผลต่อ CPU นะครับ เเค่เวลาใช้งาน CPU ก็จะทำงานหนักขึ้นก็จริง เเต่ก็ไม่น่าจะมีผลกระทบอะไรนะครับ

Comment

ชื่อว่าโปรเสือคับ สำหรับพวกเกรียนใช้กัน พอเปิดใช้แล้วเวลากดปิดโปร ทำให้คอมดับคับ

ผมลบออกเลย กะจะเอามาลองซะหน่อย

Comment

วันก่อนผมฟังวิทยุรายการนึงมีคนโทรไปชวนDJให้เล่น โดนDJด่าว่าเกมปัญญาอ่อนมีแต่บัก ผมขำซะจุกเลย

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                        วันก่อนผมฟังวิทยุรายการนึงมีคนโทรไปชวนDJให้เล่น โดนDJด่าว่าเกมปัญญาอ่อนมีแต่บัก ผมขำซะจุกเลย
                        ผมว่าตอนนี่อะบัคอะไมเท่าไรแล้ว โปร เนี้ยแหละ ยิ่งกว่า

Comment

BF2 ยังมีโปรเลยอ่า

Comment

ก็อย่าไปเล่นมันสิครับ ถ้ามีโปรอะ มันไม่ส่งผลเสียหรอกครับถ้าใช้อะมันจะดักให้เราไม่ใช้มากกว่า

Comment

Working...
                            X