Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดีครับรันAquaMark3ไปได้ครึ่งทางมันขึ้นแบบนี้มีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดีครับรันAquaMark3ไปได้ครึ่งทางมันขึ้นแบบนี้มีรูปครับ

ทำไงดีครับรันAquaMark3ไปได้ครึ่งทางมันขึ้นแบบนี้มีรูปครับ

วันนี้ไปซื้อคอมให้น้า มาครับลงวินโดวเสร็จก็เทรส 3dmark2001 ผ่านนะครับ 3dmark2006 ก็ผ่าน แต่พอรัน
    AquaMark3 ไปรันไปประมาณช่วงกลางก็ขึ้นerror ตามรูปที่อัพให้ดูอะครับ ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้หรือรู้วิธีแก้ รบกวนช่วยตอบที่นะครับ ไม่สบายใจเลย ทั้งที่ก็พึงลงวินโดวใหม่ไม่รู้เป็นที่ haedware หรือ software กันแน่

สเปคเครื่อง

cpu x2 3600
    ram 512/667 kingston *2
    hdd 80 GB seagate
    vga powercolor x1650 128bit 256MB
    mainboard m2n

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by tnpsound; 22 Apr 2007, 22:12:13.

เท่าที่จำได้ก็จะเป็นเพราะโปรแกรมนี้มีบัคกับชิปatiตระกูลx1xxxครับ

ต้องหาตัวแก้มาลงครับ ถึงจะทำให้เทสจนจบได้

Comment

ทำตามนี้ดู เห็นว่าหายนะ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=52582

Comment

เมื่อวานไปจับคอมเพื่อนมา กำลังสงสัยเลยทำไมเทสไม่ผ่าน

ขอบคุณชาวOCZจิงๆครับ

Comment

มันมีปัญหากับATiครับ ต้องโหลดตัวแก้มาลงในโฟลเดอร์มันครับ

Comment

Working...
          X